ผู้เขียน หัวข้อ: ตาช้างมาดูนี่หน่อยสิ...ฮ่าๆๆๆ "ผมอัพคลิปนี้ไว้นานแล้ว คนดูกว่าล้านแล้ว" ด่าเพียบ  (อ่าน 8117 ครั้ง)

ออฟไลน์ armyrock

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 9EE0BAD6 ซื้อต่อมาจาก พี่บูญยืน
ความจริงกรณีเเบบนี้ ผมไม่เห็นด้วยนะครับที่ไปว่าวงดนตรีของเขา
เขาก้อเเสดงอยู่ในที่ของเขา ถือว่าเป็นการทำมาหากิน ไม่ได้ไปเสพยา กวนเมืองเป็นขยะสังคม
ซักหน่อย

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
นักร้องนักเต้นได้ดูหรือยังครับ ชาวบ้านเขาแสดงความเห็นซะ เอิ๊กๆๆๆ

ออฟไลน์ tharachdx

• ระดับ 3
  • *
  • 7C04BEF7 (X-men)
Dancer เต้นได้อารมณ์ Tuures มากๆ

ออฟไลน์ ฅนราศีตุล

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#4C9FB9B0 & 7D2D1563
อย่าคิดมากครับ ต่างคน ต่างจิต ต่างใจ ต่างพ่อ ต่างแม่ นานาจิตตัง..งุงิ งุงิ

ออฟไลน์ เปี๊ยก ศรีราชา

• ระดับ 5
  • *
  • 8E664099 (อนันตชัย2009)
ครับก็แค่ สนุกๆ ขำๆ มาแบ่งปันกันดูกันชม เดือดร้อนใครที่ไหน มาด่ากันทำไม กว่าจะถ่ายทำ กว่าจะตัดต่อ เซนเซอร์ อัพโหลด เฮ่อ...เหนื่อย...เอาอีกครับ ชอบ...
  :thank1: