ผู้เขียน หัวข้อ: คููณสมบูรณ์ โปรโมชั่น โคราช งานบวชนาค งานสุดท้ายก่อนเข้าพรรษา 13 ก.ค.56  (อ่าน 2825 ครั้ง)

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
13 ก.ค.56

งานบวชนาค เป็นงานสุดท้ายก่อนเข้าพรรษา
          - บ้านพักสวัสดิการทหารโครงการ1 จ.นครราชสีมา
          - เวที 9 เมตร เครื่องเสียง กลางแหลมข้างละ 6ใบ ซับ18 นิ้วข้าง 6ใบ
          - นักร้องหญิงสาวสวย 2 นักร้องชาย 1
          - แดนซ์เซอร์สาวสวย 4 คน แต่ไม่มา หาไว้ตั้งแต่สองเดือนที่แล้ว บอกว่าเด็กขับรถไปชนกัน

เรียกขวญนาค

เครื่องเดิมๆที่ไว้หาเลี้ยงปากเลี้ยงท้อง

แด๊นซ์ไม่มีนักร้อง ร้องโชว์เต็มที่ น้องอณัญญา ฟ้าใส น้องทอย นัฐวุฒิ น้องอิ๋ว

พิธีการ และบรรยากาศในงาน

ขอบคุณเจ้าภาพที่ให้โอกาสทีมงานได้รับใช้ ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม

Tommy Music

• บุคคลทั่วไป
เห็นชุดเครื่องเสียงแล้ว อยากร้องเพลง แก้วตาขาร็อค ผ่านเครื่องเสียงชุดนี้ จังเลย เสียงคงกระหึ่มงานแน่ๆ ...อัดเพลง ของ นักร้องสาวไว้บ้างอ่ะป่าวครับ อยากฟัง...

ออฟไลน์ toonmokkul

• ระดับ 5
  • *
  • HL#5D13E581(พี่หมอชาติ+พี่สาก)

ออฟไลน์ ณัฐพล อินคอนเสิร์ต

• ระดับ 4
  • *
  • 5C90A90B จาก x-men
เห็นชุดเครื่องเสียงแล้ว อยากร้องเพลง แก้วตาขาร็อค ผ่านเครื่องเสียงชุดนี้ จังเลย เสียงคงกระหึ่มงานแน่ๆ ...อัดเพลง ของ นักร้องสาวไว้บ้างอ่ะป่าวครับ อยากฟัง...
ผมว่าร้องเเพลง น้าทอมลาบวช ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
แดนซ์ใคร ลืมหรือรับงานวงอื่น หรือเราขาดการติดต่อ เซ็งเลย  :th2: :th2: :th2:

• *
แดนซ์ใคร ลืมหรือรับงานวงอื่น หรือเราขาดการติดต่อ เซ็งเลย  :th2: :th2: :th2:
แด๊นน์ มล วีรพลครับ ก่อนงานงานสามสี่วันผมก็โทรไปแล่วผมบอกให้มาเองไม่ได้ไปรับ ยังบอกเดี๋ยวให้เด็กโทรมาถามทางตัวมลอยู่จังหวัดน่าน บ่ายสองวันงานโทรมาบอกว่าเด็กรถชนกัน ส่วนที่เหลือติดต่อไม่ได้เลย ผมรับงานติดต่อไว้เกือบสามเดือน สบายล่ะนักร้องแด๊นซ์ได้ครบทีมกลับมาเป็นแบบนี่ :hap5: :hap5: :hap5:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
แด๊นน์ มล วีรพลครับ ก่อนงานงานสามสี่วันผมก็โทรไปแล่วผมบอกให้มาเองไม่ได้ไปรับ ยังบอกเดี๋ยวให้เด็กโทรมาถามทางตัวมลอยู่จังหวัดน่าน บ่ายสองวันงานโทรมาบอกว่าเด็กรถชนกัน ส่วนที่เหลือติดต่อไม่ได้เลย ผมรับงานติดต่อไว้เกือบสามเดือน สบายล่ะนักร้องแด๊นซ์ได้ครบทีมกลับมาเป็นแบบนี่ :hap5: :hap5: :hap5:

อ้าว  กำ  งานออก   

ออฟไลน์ pompattaya

• *
  • 8CA852E6, 55019532
แล้วทำไงละ เราหาให้ หรือ เรารับเหมา น้าเด ปั้นแดนซ์เองเลย งานวงถี่ๆไม่หนีไปขุดมันแน่

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
นี่แหละถึงไม่อยากรับงานที่ต้องมีนักร้อง หางเครื่อง... ;D

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
รู้ปล่าวเขามีปัญหากัน ตอนนี้เขาเลิกกันแล้ว เรื่องหลายเรื่องก็พอรู้เพราะพี่ติดต่อกับน้องมลเขาทางข้อความเฟส

• *
คงเป็นวาสนาของเครื่องอย่างแน่แท้ทีเดียวเลยครับ ถ้าน้าทอมมาร้องกับเครื่องผม    นักร้องผมไม่ได้อัดเสียงครับ ต้องมาฟังสดๆหน้าเวทีครับถึงจิได้อารมณ์ แต่รับรองครับนักร้องผมเสียงขยี้ขั้วหัวใจ ยันไปถึงยอดไส้ติ่งเลยครับ แขกที่ไปร่วมงานไม่ลุกจากโต๊ะเลยครับ

• *
แล้วทำไงละ เราหาให้ หรือ เรารับเหมา น้าเด ปั้นแดนซ์เองเลย งานวงถี่ๆไม่หนีไปขุดมันแน่
งานวงผมเองครับพี่ป้อม งานนั้นก็เลยไม่มีแด๊นซ์ บอกเจ้าภาพเจ้าเข้าใจ หักค่าแด๊นซ์ออก ให้นักร้องโชว์เสียงเต็มที่ทดแทน ตกดึกสายเมนไฟซ็อตอีก รีบแก้ไข้เล่นต่อได้

• *
นี่แหละถึงไม่อยากรับงานที่ต้องมีนักร้อง หางเครื่อง... ;D
เจ้าของแด๊นซ์เขามีปัญหาภายในครอบครัว ตอนนี้ออยู่ต่างจังหวัด ให้เด็กจัดการกันเองครับ

• *
รู้ปล่าวเขามีปัญหากัน ตอนนี้เขาเลิกกันแล้ว เรื่องหลายเรื่องก็พอรู้เพราะพี่ติดต่อกับน้องมลเขาทางข้อความเฟส
ครับพี่ผมก็นึกว่าแต่จิให่เด็กน้อยจัดไปเองเหมือนทุกที