ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความแนะนำจากสมาชิก เรื่อง EQ ครับ  (อ่าน 2231 ครั้ง)

kitsana

• บุคคลทั่วไป
ขอความแนะนำจากสมาชิก เรื่อง EQ ครับ
« เมื่อ: วันที่ 7 มิถุนายน 2009, 14:04:33 น. »
ขอความแนะนำจากสมาชิก เรื่อง EQ ครับ  ROLAND EQ-215 - Stereo Graphic Equalizer
ท่านใดใช้รุ่นนี้บ้างครับ  แล้วคุณภาพเสียงเป็นยังไงบ้างครับ :th1: :th1: :no_ok: :no_ok: เห็นราคาจากท่าน เร  ราคาก็ไม่แพงนะครับ 5*** เอง ขอคำแนะนำท่านที่ใช้อยู่ครับ   ้ :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: