ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดเคลื่อนที่เร็ว "หน่อยตำแย" ปวศ.1 ปะทะ "จั๊กจั่น วันวิสา" 19 เมษายน 2554  (อ่าน 18146 ครั้ง)

tukae

• บุคคลทั่วไป
คนนี้เหรอครับ จั๊กจั่น   ผมดูตอนแรกก็ไม่อยากเชื่อว่าเป็นเขา  จนเดียวนี้ก็ยังไม่อยากเชื่อ  ไม่เหมือนเดิมเลย

ผมก็ไม่เชื่อครับ ลองฟังเสียงเบิ่งครับ (ขออภัยเสียงสัญญาณพีคถ้าท่านไม่ทักท้วงผมก็ไม่อยากโพสเพราะสัญญาณล้นครับผม)
[mp3=200,20,0,left]http://k002.kiwi6.com/hotlink/30m70i2a80/jakajan1.mp3

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 เมษายน 2011, 08:51:28 น. โดย ศิลปินหน้าวัด »

ออฟไลน์ ทิวปาร์ตี้มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 9656E450และ12973E52จากหนุ่มเมืองลำดวน
ขอบคุณท่านศิลปินหน้าวัดมากๆครับที่จะกรุณา sf ป่นพิณให้จะรอนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
เพิ่นเป็นตากินเหล้าขาวเก่งเนาะคับ  :hap3:

• *
ผมก็ไม่เชื่อครับ ลองฟังเสียงเบิ่งครับ (ขออภัยเสียงสัญญาณพีคถ้าท่านไม่ทักท้วงผมก็ไม่อยากโพสเพราะสัญญาณล้นครับผม)
[mp3=200,20,0,left]http://k002.kiwi6.com/hotlink/30m70i2a80/jakajan1.mp3

เสียดายเนาะอ้ายเสียงมันพีค วาซั่นม่วนขนาดเสียงหวานๆน้องจักจั่นสดๆ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
เสียดายเนาะอ้ายเสียงมันพีค วาซั่นม่วนขนาดเสียงหวานๆน้องจักจั่นสดๆ
เสียง...หึ..โตน้อบาดนี่...อิอิอิ... ;D ;D ;D

tukae

เพิ่นเป็นตากินเหล้าขาวเก่งเนาะคับ  :hap3:

(....)

กินเหล้าบ่ได้ ซัดแต่เบียร์ ไห่แหน่แกน... เอิ๊ก ๆ ๆ

tukae

อยู่บ้านเดียวกันกับครูวัฒน์ ...  บ่แหม่นตอนน้อย ๆ แหล่นเล่นบักลี้นำกันแต่จำกันบ่ได้ซื่อ ๆ บ๊อ

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
คนไหน น้า จักจั่น

tukae

คนไหน น้า จักจั่น

คนหน้าแหลม ๆ ขวาสุด ที่อยู่ติดจอใส่สั้น ๆ นั่นแหละ กำลังจะลอกคราบ.... แค่นี้ป๋าขลุ่ยก็ดูไม่ออก เหอ ๆ

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
สุดยอดเลยครับ .. แต่ชอบสีม่วงจัง อิอิ

เห็นแว๊ปมีสายสัญญาณ เทพด้วย ..ที่ถักสีส้มอ่อน

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
คนหน้าแหลม ๆ ขวาสุด ที่อยู่ติดจอใส่สั้น ๆ นั่นแหละ กำลังจะลอกคราบ.... แค่นี้ป๋าขลุ่ยก็ดูไม่ออก เหอ ๆ
ฮ้า / ถ้าอย่างนั้นจับได้ต้อง ขึง ........ จัดไป  :o^: :o^: :o^: :o^: :o^: :zzz:

tukae

ฮ้า / ถ้าอย่างนั้นจับได้ต้อง ขึง ........ จัดไป  :o^: :o^: :o^: :o^: :o^: :zzz:

ผมจับขึงเรียบร้อยแล้ว และให้ที่อยู่กับเบอร์โทรไว้ ถ้าลูกโต ให้ถามหาพ่อที่พิดโลก..ชื่อ kluy

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
ณ เวลานี้ ชุดเคลื่อนที่เร็วที่รับผิดชอบแถวชายแดนปราสาทตาควาย(ด้านสุรินทร์)กำลังไปอำนวยคความสะดวกแก่ราษฎรที่อพยพจากการปะทะ  ไม่สะดวกต่อการเข้าเวบ จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

• **
ผมจับขึงเรียบร้อยแล้ว และให้ที่อยู่กับเบอร์โทรไว้ ถ้าลูกโต ให้ถามหาพ่อที่พิดโลก..ชื่อ kluy
โธ่ / ลูกพ่อ จ๋อ ......... ป๋า.............

ออฟไลน์ หนุ่มหนองยาง

• ระดับ 3
  • *
  • HL#348F2510 x-men & 96E25CE8 ครูภูม

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
ณ เวลานี้ ชุดเคลื่อนที่เร็วที่รับผิดชอบแถวชายแดนปราสาทตาควาย(ด้านสุรินทร์)กำลังไปอำนวยคความสะดวกแก่ราษฎรที่อพยพจากการปะทะ  ไม่สะดวกต่อการเข้าเวบ จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

:happy: :happy: :happy: :D :D :D

tukae

:happy: :happy: :happy: :D :D :D

ป๋าเสฯ สิเดินทางจั๊กโมงแจ้งข่าวแหน่เด้อ... สิย่างนมถ่า

ชีวิตเพื่อชาติ หัวใจเพื่อเธอ ลุยเลยครับลุงกานต์ ฮอดมื้อจั่งมาพักผ่อนหย่อนใจ (ตั๊บ ๆ )

โธ่ / ลูกพ่อ จ๋อ ......... ป๋า.............

ฝากเลี้ยงด้วยครับ ... แบบถาวร

nakarat

ท่านศิลปินหน้าวัดครับ เอฟเฟคเยี่ยมมาก ครับ

tukae

ท่านศิลปินหน้าวัดครับ เอฟเฟคเยี่ยมมาก ครับ

ขอบคุณครับ... แต่มันเป็น Fx จาก เพาเวอร์มิกซ์นะครับ ของท่านหน่อยตำแย ไม่ได้มีเครื่องปรุงอะไรเลยครับ...

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
คือ4เป็นตาหม่วน..แท้..นอ...พ้อ..เสือหิว..เอ้ย..เสือหิน  ..คือสิคักกว่านี้..เอิ๊กก.. :th2:

tukae

คือ4เป็นตาหม่วน..แท้..นอ...พ้อ..เสือหิว..เอ้ย..เสือหิน  ..คือสิคักกว่านี้..เอิ๊กก.. :th2:

อยู่กันทรลักษ์มีแนวกินบ่ สิไปกินข้าวเที่ยง...

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
555..อยู่กันทรลักษ์  มีแต่ระเบิดเด้อมื้อนี่..เขมรมันกำลังลองเสียง.. :fireting2:
แต่ถ้ำเสือหินแนวกินบ่อึด.. ;D

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
555..อยู่กันทรลักษ์  มีแต่ระเบิดเด้อมื้อนี่..เขมรมันกำลังลองเสียง.. :fireting2:
แต่ถ้ำเสือหินแนวกินบ่อึด.. ;D

ซำบายดีบ่น้อครับ พ่อใหญ่เสือหิน  คึดฮอดเด้อครับ  :beer: :cheer:

• *
กินเหล้าบ่ได้ ซัดแต่เบียร์ ไห่แหน่แกน... เอิ๊ก ๆ ๆ

อ่า.... ฟาดชาเขียวของแซบ

อยู่บ้านเดียวกันกับครูวัฒน์ ...  บ่แหม่นตอนน้อย ๆ แหล่นเล่นบักลี้นำกันแต่จำกันบ่ได้ซื่อ ๆ บ๊อ

ผมกะว่าหน้าเลาคุ้นๆ เลาซือหยังน้ออยู่คุ้มใด๋

tukae

ผมกะว่าหน้าเลาคุ้นๆ เลาซือหยังน้ออยู่คุ้มใด๋

ทุ่งศรีอุดม บ้านน้องจั๊กจั่นเด้อครูวัฒน์