ผู้เขียน หัวข้อ: 26 นี้ ไปฟังกันเน้อที่อยู่ใกล้ๆพะเยา ปากแดง กะมินิคอนเสิร์ทโจ&ก้อง นูโว so good พะเยา  (อ่าน 8959 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกแมว ณ แม่สาย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • หมอโป่ง
พี่แมว ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

...มีคนสุพรรณ เขาว่าพี่แมว ศรีษะ ล้านครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ  :hap3:

ไม่เปนไร ...... อภัยให้คนนึง

ออฟไลน์ จิตกร

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
สวยงามมากๆๆครับพี่โกแมว แสง par led ได้บรรยากาศครับ รอคู่มือการปรับแต่ง disco 512 อยู่ครับ ;D ;D

• ระดับ 5
  • *
  • หมอโป่ง
มีเสียงมาฝากครับ ส่วนled ข้างหลัง นั่นของตาไทครับแบกมาด้วยเสร็จงานก็ส่งไปพัทยาเลย อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 มกราคม 2013, 08:26:16 น. โดย โกแมว ณ แม่สาย »

• ระดับ 5
  • *
  • หมอโป่ง
ใช้กล้องถ่ายรูป 60d ครับถ่ายวีดีโอ

&feature=youtu.be