ผู้เขียน หัวข้อ: ออกต้อนรับวันเด็ก eXtreme Karaoke Micro Edition เล็กดีรสโตสำหรับเครื่องแรงต่ำ  (อ่าน 43066 ครั้ง)

ออฟไลน์ โจ้ เด็กพะเยา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#6484B607(โดนขโมย) 7662DAEC (ซื้อใหม่)
 :em01: :em10:
emo น่ารักดีคับ
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ ไผ่

• ระดับ 5
  • *
  • HL#:75211841(ฅนคอน)
ขอบคุณครับ Ram 256 MB สำหรับผม คงใช้ัได้แล้วสินะ แต่อยากซักถามข้อสงสัยดังนี้
- ต้องใช้ ฮาร์ดร๊อคไหมครับ ?
- จะมีอัพเดทต่อไปหรือไม่ (จะลบตัววี 3. ออก)
- คงเล่น SF โครงการ eXtreme Preset 1 ไม่ได้ใช่ไหมครับ ?
ขอบพระคุณครับ ที่จัดแจงส่วนนี้ให้ ( น่าจะออกมาได้นานแล้วนะเวอร์นี้  :em09: )

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
ขอบคุณครับ Ram 256 MB สำหรับผม คงใช้ัได้แล้วสินะ แต่อยากซักถามข้อสงสัยดังนี้
- ต้องใช้ ฮาร์ดร๊อคไหมครับ ?
- จะมีอัพเดทต่อไปหรือไม่ (จะลบตัววี 3. ออก)
- คงเล่น SF โครงการ eXtreme Preset 1 ไม่ได้ใช่ไหมครับ ?
ขอบพระคุณครับ ที่จัดแจงส่วนนี้ให้ ( น่าจะออกมาได้นานแล้วนะเวอร์นี้  :em09: )

1.ใช้ hardlock ครับ
2.อัพเดทครับ
3.ใช้ได้ตามปกติครับ (ram ต้องพอด้วยครับ)

ออฟไลน์ ไผ่

• ระดับ 5
  • *
  • HL#:75211841(ฅนคอน)
ขอบคุณครับท่าน x-men จะทดสอบ ณ บัดนี้เลยครับ  :em09:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
มีแบบเล็กๆ น้อยๆด้วย

ออฟไลน์ นายเปี๊ยก !!

• คณะบริหาร
  • ....2C8DA523....
โอ้ว............รุ่นนี้แหละพิมพ์นิยม   Xtreme รุ่นหลอกเด็ก............. :em19:

ขอบคุณครับ   :em16:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
โอ้ว............รุ่นนี้แหละพิมพ์นิยม   eXtreme รุ่นหลอกเด็ก............. :em19:

ขอบคุณครับ   :em16:

ต้องเสียบฮาร์ดล็อคด้วยนะจ๊ะ  :em13:

ออฟไลน์ เด็กเมืองน่าน

• ระดับ 5
  • *
  • HL#8C0CFE98 ชายเสรี
ขอบคุณครับ

• คณะบริหาร
ต้องเสียบฮาร์ดล็อคด้วยนะจ๊ะ :em13:

ผมก็ขอบเสียบครับลุง...... :em04:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 มกราคม 2009, 08:13:14 น. โดย นายเปี๊ยก !! »

jung

• บุคคลทั่วไป
ใช้หลักการ mapdrive  เอาครับ  หรือจริง ๆ แล้ว ก็อปโฟลเดอร์ไปวางไว้ที่ไดรว์ไหนก็เล่นได้อยู่แล้วนี่ครับ

อย่างที่ท่านบอก...ยอมรับว่าไม่รู้เรื่องครับ(โง่จริง ๆ ยอมรับเรื่องนี้) ลองบอกลายแทงชัด ๆ อีกอีกหน่อยครับ(ผมเชื่อว่าอีกหลายคนยังงง ๆ อยู่ว่าทำยังไง) แต่อย่างว่าโปรแกรมมีทางเลือกให้ทำอย่างนั้นแต่ทำไม่ได้ และต้องทำแบบวิธีพิเศษอีก ผมก็ยังสงสัยว่าทำไมเป็นแบบนั้น ตอนแรกคิดว่ามีผมคนเดียว แต่...ไม่ใช่  ในใจผมอยากให้เป็นแบบว่าทำ Liter ในตัวหลักแล้ว ไม่ต้องมาทำในตัว Lite  อีกมันจะสุดยอดครับ เพราะเวลา install มันก็ลงพร้อมกัน ผมก็เลยสับสนทำไมเป็นแบบนี้ครับ คือตัวหลัก ทำได้ ตัว Lite  + Micro ต้องใช้วิธีพิเศษ...ครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
วันนี้ว่าจะลองใช้ออกงาน  แต่ไม่กล้าครับเพราะยังไม่ชินครับ  อิอิ

คือตัวเต็มเราก็ใช้งานได้ดีเต็มสูบดีอยู่แล้วครับ

• คณะบริหาร
ทำไมเลขหายไปเยอะจัง :em01: :em19:
ปล.ที่จริงผมก็อยากสีเขียวครับ แต่มาติดตรงที่ลบกระทู้ไม่ได้ ครับ ก็เลยต้องยอมแปลงเป็นสีน้ำเงิน

ลบทำไม  กล้าทำก็กล้ารับ.......ก่อนกดตั้งกระทู้ ก็คิดหน้าคิดหลังให้ดี
และที่สำคัญ........ที่นี่มีแต่พี่ ๆ น้อง ๆ กันทั้งนั้น     ถึงจะมีคนบ้ามั่ง เขาก็เพื่อนเรา ถึงบ้าก็น่ารัก........ :em26:
ถ้าคิดจะคบกันจริง  วันนี้ว่าอย่างไร พรุ่งนี้มะรืนนี้  ก็ต้องเป็นอย่างนั้น...............มั่ง

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
เช้านี้ได้ทดลองแล้ว  โดยก๊อบมาวางในเอกทรีมล่าสุดแล้วเปิดเล่นเลย  ไม่เห็นต้องปรับแต่งอะไรเกี่ยวกับเพลงเลย  มันใช้ของตัวเต็มนั่นเอง  เพียงแต่ต้องโหลดซาวด์ฟ้อนท์เข้ามาใหม่แล้วเลือกช่องมิดิเท่านั้นเอง  ถ้าพี่ตุ้มทำได้ เด็กอนุบาลก็ทำได้แล้วครับ
ลบทำไม  กล้าทำก็กล้ารับ.......ก่อนกดตั้งกระทู้ ก็คิดหน้าคิดหลังให้ดี
และที่สำคัญ........ที่นี่มีแต่พี่ ๆ น้อง ๆ กันทั้งนั้น     ถึงจะมีคนบ้ามั่ง เขาก็เพื่อนเรา ถึงบ้าก็น่ารัก........ :em26:
ถ้าคิดจะคบกันจริง  วันนี้ว่าอย่างไร พรุ่งนี้มะรืนนี้  ก็ต้องเป็นอย่างนั้น...............มั่ง
:em13: :em13: :em13:

เอ้อ  แล้วออกสองจอแบบดวลได้มั๊ยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 มกราคม 2009, 07:41:29 น. โดย พี่ตุ้ม »

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • 748A44D7(X-WIN)
ขอบคุณครับ  ผมีเครื่องเป็กต่ำ จะได้เอาใช้ได้อีกตัว อิอิ

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
หน้าที่เท่าไหร่เนี่ย...เสียงดีรึเปล่า... :em17:

ออฟไลน์ วิชัยคนธรรพ์

• *
  • 740F32AE
ขอบคุณครับขอเก็บก่อน +

ออฟไลน์ เอื้อศิลป์มิวสิค

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • HL#4C0BD324 รับจาก X-MEN
เครื่องเก่านอนนิ่งมานานจะได้ขยับกะเขาแล้ว  ขอบคุณที่เห็นคุณค่าของเก่า  ๆๆๆ

ออฟไลน์ หนุ่มริมเมย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#9E8FDCC5
ขอบคุณครับ มีเครื่องเก่าอยู่เหมือนกัน
  :em19: :em01:

by3007

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ยุทธเดชช

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
เครื่องแรม128 ที่บ้าน  มีชวิตแล้วววว :em02:

somjainuk74

ดีจังเลย แถวบ้านผมใช้เครื่องรุ่นเก่าๆกันมาก ลงตัวนี้ไปให้เขา เฉพาะผู้ที่ไม่แยกไลน์ลำโพง

thaimanstanding

555+ AMD K3II ของข้าพเจ้าฟื้นคืนชีพแล้ว ว่ะฮ่าฮ่า...  :em01:

thaimanstanding

555+ AMD K3II ของข้าพเจ้าฟื้นคืนชีพแล้ว ว่ะฮ่าฮ่า...  :em01:

อ่อ พิมพ์ผิด ครับ AMD K6II ครับ เหอๆๆๆ ด่วนๆๆเลยผิด  :em15:

• คณะบริหาร
สำหรับรุ่น หลอกเด็กนี้ ดูไปดูมา  .............มันน่ากลัวมากครับ  :em28: :em33:
ขออย่าให้เป็นอย่างที่ผมคิดเลยครับ

ปล.ไม่เกี่ยวกับการใช้งานนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 14 มกราคม 2009, 07:59:58 น. โดย นายเปี๊ยก !! »

ออฟไลน์ เล็ก จันทร์เพ็ญ

• ระดับ 4
  • *
  • 6C84B61A & :6DD859D5 (สไปเดอร์แมน)
ท่าน X-men เจ้าตัว Micro ปิดเมโลดี CH 9 อย่างไรครับ