ผู้เขียน หัวข้อ: ออก Update แล้ว eXtreme v3.0.18.62 sp1 วันครูแห่งชาติ แก้ปัญหาแสดงคอร์ดแล้วหน่วง  (อ่าน 26107 ครั้ง)

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732

ลองแล้วครับดี แต่ของผมไม่แสดงคอร์ต มีแต่ช่องให้ครับ เป็น EMK ครับซอยแน ขอบคุณคร๊าบ

ตอนนี้จะมีเฉพาะเพลงแบบ XMK ครับ

ออฟไลน์ นายเปี๊ยก !!

• คณะบริหาร
  • ....2C8DA523....
เด๋วจะให้งดรับกิจนิมนต์ ทางโลก แล้วครับผม
 :party: :hap5:

ดีครับ ป๋า    ช่วงนี้  ให้นั่ง  กำถัน  อย่างเดียวพอแล้ว     :kiss2:

http://women.thaiza.com/detail_63231.html

ออฟไลน์ narubes

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 752FEA17 (พี่วิชัย) # 8FE14E42 (อาเซ้ง)
  :cheer:ขอบคุณมากๆครับสำหรับสิ่งดีๆที่มีให้กัน :o^:

iceza50

• บุคคลทั่วไป
ขอเก็บนะครับ
ขอบคุณครับ

:thank1:

sekson

เข้าใจแล้วครับว่ามีคอร์ดแต่ XMK ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ชัย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#No 7C8644D1
เข้าใจแล้วครับว่ามีคอร์ดแต่ XMK ขอบคุณมากครับ
xmk ช่วงนี้มีโปรโมชั่นเยอะครับ  รีบจับจองมาไว้นะครับ

sekson

ตอนนี้จะมีเฉพาะเพลงแบบ XMK ครับ
แมนแล้ว ขอบคุณคับ

sekson

xmk ช่วงนี้มีโปรโมชั่นเยอะครับ  รีบจับจองมาไว้นะครับ
ตอนนี้ถ้ารวมเพลง XMK ทั้งหมดค่าสมัครสมาชิกเท่าไหร่ครับ มักแล้วครับ ผมมักแล้วครับ

sekson

สงสัยซอบพ่อใหญ่เมืองซีเกษ..จั่งมีแต่ EMK  ;D ถ้าจะให้ ซอย กะเอาเนื้อมา จะซกเล็กสู่กิน... ;D
...เอ้า..ลองติดตั้งใหม่ลองเบิ่งครับ..อาจ4ได้.. :happy:
เผิ่นว่ามีแต่ XMK แล้ว EMK มัน 4 ได้อยู่เบาะละพี่น้อง

ออฟไลน์ ชัย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#No 7C8644D1
ตอนนี้ถ้ารวมเพลง XMK ทั้งหมดค่าสมัครสมาชิกเท่าไหร่ครับ มักแล้วครับ ผมมักแล้วครับ
ลองไปติดต่อ หม่องนี่เด้อ..http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=25102.0. รวบเดียวก็คือสี่ได้

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
ขอบคุณครับ เมื่อไหร่จะต่อเพลงได้เนียนเหมือน V.54 หนอ

เอามาใส่ไว้ใน v3.0.0.63 ให้แล้วครับ
ให้ตั้งค่าตัวเลือกติ๊ก ห้องหยุดอัตโนมัติ ครับผม

กด Alt+\ เพื่อใช้งานการต่อเพลงแบบเมดเล่ย์ให้ตัดเข้าเพลงใหม่กรณีที่ท้ายเพลงไม่มีจังหวะกลอง
หรือตั้งค่า ห้องหยุดอัตโนมัติ ในตัวเลือก