ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเรื่องอัฟเป็น เอ็กไฟ ครับ  (อ่าน 2619 ครั้ง)

ASOUND524

• บุคคลทั่วไป
ช่วยเรื่องอัฟเป็น เอ็กไฟ ครับ
« เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2007, 15:57:57 น. »
หลายท่านบอกอัพไดรเวอร์ SB 0220 เป็น เอ็กไฟ แล้วเล่นแยกเสียงใน  เอ็กตรีม ซาวฟ้อน  RC 2
 ได้แบบแยกกันขาดเลย...  เลยอยากจะลองอัพดูมั้งครับ
แต่ทว่ามันทำไมไม่ได้หนอหรือว่าผมโหลดมาผิดอันไม่รู้สิ
ท่านที่ทำได้แล้วช่วยหาลิ้งให้โหลดไดร์เวอร์เอ็กไฟที่ใช้อัพให้หน่อยครับ
และก็วิธีการคร่าวๆครับ  ขอบคุณครับ

chollathee

Re: ช่วยเรื่องอัฟเป็น เอ็กไฟ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2007, 16:01:24 น. »
ท่านอ่านวิธีทำไฉไลหรือยังครับ

ASOUND524

Re: ช่วยเรื่องอัฟเป็น เอ็กไฟ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2007, 16:19:35 น. »
อ่านแล้วครับท่านหนุ่มครับ
ผมลองลงดูแล้ว หลายต่อหลายครั้งครับ
เหมือนมันจะลงผ่านครับ   อัพไดรเวอร์เสร็จมันก็บอกให้รีสตาทตามปกติอุตส่าดีใจนึกว่าได้แล้วครับ
แต่พอรีสตาทเสร็จบูตเครื่องมาใหม่กับบอกว่าไม่มีไดรเวอร์ในเครื่อง งง..เลยครับทีนี้
ไปไม่ถูกเลยครับ
ลองกี่ครั้งก็เป็นแบบนี้ จนขี้เกียจจะโกสเครื่องคืนแล้วครับ
ท่านไดพอมีวิธีก็ช่วงสงเคราะห์หน่อยเถอะครับจะไดเล่นกะเขาซะที
ขอบคุณครับ

chollathee

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2007, 16:22:15 น. »
อัพไฉไล ต้องลงซ้ำ ๆ กันหลาย ๆ ครั้งนะครับ กรณีที่ทำไม่สำเร็จน่ะครับ

ต้องลองดูครับ

ASOUND524

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2007, 16:39:48 น. »
ลองแล้วลองอีกครับท่านหนุ่มยังไงก็ไม่ได้ครับ
จนด้วยเกล้าจริงๆ :'(

ASOUND524

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2007, 17:05:04 น. »
ท่านมานพครับ  บางลิ้งมันดาวโหลดไม่ได้อ่ะครับ