ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

เมดเลย์

<< < (2/4) > >>

ชา นครนม(ว๊อคแมน):

--- อ้างจาก: ครูเบียร์ ที่ วันที่ 27 มกราคม  2024, 19:52:10 น. --- สนใจเหมือนกัน

--- End quote ---
ก็พื้นฐานทั่วไปครับ แต่ทำเป็นวีดิโอสั้นๆ เข้าใจง่ายกว่า

:95:

ทีมงาน ส.สีดา:
ฝากอ.ชาเพิ่มวิธียกเลิกF11 ต่อจากคลิปจะเป็นประโยชน์สำหรับมือใหม่มากๆเลยครับ บางที่ลืมจริงๆ สว.แล้ว :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1:
เดี่ยวสิถามอีก ยกเลิกจั่งใด :95: :95: :95: :95:

มานพ:
Ctrl+F4

เรารัก สารคาม:
ผมใช้อีกวิธีหนึ่ง เวลาต่อเมดเลย์ มันแตกต่างกันยังงัยบ้างครับ
ระหว่างแถบแสดง ว่าอยู่ในโหมดเมดเลย์ระหว่างสีเขียว และสีน้ำเงิน
ผมฟังไม่ออก หรือว่าหูผมเพี้ยนชาเขียว

:cool:

มานพ:
Ctrl + F4  -->Auto medley
หรือ
F11--> Easy medley
หรือ
พิมพ์ชื่อเพลงขึ้นมา กดปุ่ม Shift + \  หรืกดปุ่ม F4  ป้อนค่าตามต้องการ -->Manual Medley

เสียงไม่แตกต่าง อยูที่วิธีการควบคุมและการทำการบ้านของผู้เล่น

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version