ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > คู่มือการใช้งานและคำถามที่พบบ่อย ๆ (FAQ)

คีย์ลัดโปรแกรม eXtreme Karaoke โดย E22NP

<< < (15/15)

BINDEAW:
ฝากผู้เกี่ยวข้องด้วยครับ: กรณีเปิดใช้ F12 (ฟังชั่น :เปิด-ปิด เสียงดนตรีสด) ขณะเพลงเล่นหรือจะยกเลิกเพลงก่อนหน้า เมื่อกด END กลายเป็นว่าเป็นการหยุดเพลงไปเลย ไม่ยกเลิกเพื่อเล่นเพลงถัดไป สิ่งที่ต้องการคือ เมื่อกด END ใน (ฟังชั่น :เปิด-ปิด เสียงดนตรีสด) ให้ ยกเลิก เพลงด้วยครับ ขอขอบคุณ

เปี๊ยกฅนดนตรี:
 :thank1:

Palakorn:
 :thank1:

karjkeng:

--- อ้างจาก: BINDEAW ที่ วันที่ 28 ตุลาคม  2023, 18:59:13 น. ---ฝากผู้เกี่ยวข้องด้วยครับ: กรณีเปิดใช้ F12 (ฟังชั่น :เปิด-ปิด เสียงดนตรีสด) ขณะเพลงเล่นหรือจะยกเลิกเพลงก่อนหน้า เมื่อกด END กลายเป็นว่าเป็นการหยุดเพลงไปเลย ไม่ยกเลิกเพื่อเล่นเพลงถัดไป สิ่งที่ต้องการคือ เมื่อกด END ใน (ฟังชั่น :เปิด-ปิด เสียงดนตรีสด) ให้ ยกเลิก เพลงด้วยครับ ขอขอบคุณ

--- End quote ---
ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งกับความคิดเห็นนี้ครับ

มานพ:

--- อ้างจาก: BINDEAW ที่ วันที่ 28 ตุลาคม  2023, 18:59:13 น. ---ฝากผู้เกี่ยวข้องด้วยครับ: กรณีเปิดใช้ F12 (ฟังชั่น :เปิด-ปิด เสียงดนตรีสด) ขณะเพลงเล่นหรือจะยกเลิกเพลงก่อนหน้า เมื่อกด END กลายเป็นว่าเป็นการหยุดเพลงไปเลย ไม่ยกเลิกเพื่อเล่นเพลงถัดไป สิ่งที่ต้องการคือ เมื่อกด END ใน (ฟังชั่น :เปิด-ปิด เสียงดนตรีสด) ให้ ยกเลิก เพลงด้วยครับ ขอขอบคุณ

--- อ้างจาก: karjkeng ที่ วันที่  3 พฤศจิกายน  2023, 11:19:36 น. --- ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งกับความคิดเห็นนี้ครับ

อ้างจาก Build 3.0.0.190

https://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=97415.msg1209004#msg1209004

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version