หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแอดมินมานพ และเพื่อนสมาชิกครับ

<< < (2/6) > >>

มานพ:
ขอบพระคุณทุกท่านครับ
วันคล้ายวันเกิดปีนี้มากอดแม่
ท่านโดนตัดขามาสิบปีแล้ว
เนื่องจากแบคทีเรียกินเนื้อคน

ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายมิว่าในศาสนาใด
โปรดอำนวยอวยพรให้เพื่อสมาชิก
มีความสุข ความเจริญ ปราศจากโรคาภัย

ในอดีตที่ผ่านมาถ้าผมทำให้ท่านใดขุ่นข้องหมองใจโปรดได้อโหสิกรรมด้วยเทอญ

วันเด็กปีนี้ถ้าเป็นไปได้จะเดินทางไปโรงเรียนบ้านห้วยน้ำเย็น

Sent from my 2201122G using Tapatalk

เปี๊ยกฅนดนตรี:
 :hbd: ขอให้มีความสุขครับ

jaky:
สุขสันต์วันเกิด..แอดมิน..ครับ  :95:

ครูนันต์ หนองบัว:
สุขขี สุขขัง เด้อครับ ท่าน

กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d):
 :D :D เบิร์ดเดย์ๆๆๆๆจร้า...  :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version