หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

สวัสดีหลังปีใหม่ครับ นานๆได้กลับมาบ้าน

(1/1)

เคนยา:
กราบสวัสดี มิตรหมอแคน แฟนหมอลำทุกๆท่าน  หวังว่าทุกๆท่านคง สบายดี  นานๆได้เข้ามาบ้านเดิม  มีแต่ความคิดถึง ทุกๆท่าน 

Sumatethep:
อ้าว เหมือนจะเห็นท่านแย้มๆเข้ามาแล้วครั้งหนึ่ง ไม่เป็นไรครับ คิดถึงเมื่อไหร่แวะเข้ามาเลยครับ

ยุคสมัยเปลี่ยนไปเยอะ กลิ่นไอเครื่องเสียงดนตรีแบบเก่าๆใช้มือทำเองค่อยหายไปแล้วครับ มีแต่ระบบดิจิทัลเข้ามาแทนที่

ท่านได้อะไรดีๆที่หายไป นำมาฝากกันบ้างนะครับ

ยินดีต้อนรับกลับมาครับ
 :30:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version