ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลงเพิ่มใหม่ครับ แต่เป็น eXtreme Karaoke แบบไม่ต้องinstall จะลงได้หรือเปล่าครับ  (อ่าน 3775 ครั้ง)

maxkyboy

• บุคคลทั่วไป
ผมโหลดโปรแกรม Extreme มาแต่มันไม่ต้อง install พอแตกไฟล์เสร็จก็เล่นได้เลยอะครับ อยากทราบว่าสามารถเพิ่มเพลงใหม่ได้หรือเปล่าครับ แล้วไฟล์เพลงใหม่เป็นแบบใหนอะครับ

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ตัว xtreme version crack (patched)  สามรถเล่นเพลง RMS,KMID,KAR,NCN,EMK,MP3,Video ได้ตามปกตินั่นแหล่ะครับ
แต่ใช้ EMK,XMK ที่เขาทำขายไม่ได้