ผู้เขียน หัวข้อ: ออกให้ทดสอบแล้ว eXtreme v3.0.0.79 update 2010-11-07 เวลา 16.30 น. มีคีย์ลัดการเลือกดนตรีสดกับมิดิ  (อ่าน 20097 ครั้ง)

aod3391

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ plecomputer

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 1
  • *
  • 5490A92B อ.เสริม
รบกวนถามนิดครับ ทำไมคอรัสที่xmkทำไมไม่ออกครับ รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ของเก่ายังออกอยู่เลยครับโหลดของใหม่ต้องไปตั้งตรงไหนเปล่าครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ :thank1:

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
รบกวนถามนิดครับ ทำไมคอรัสที่xmkทำไมไม่ออกครับ รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ของเก่ายังออกอยู่เลยครับโหลดของใหม่ต้องไปตั้งตรงไหนเปล่าครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ :thank1:

ต้องดาวน์โหลดไฟล์ใหม่ไปทับก่อนครับ

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=42382.0

bollmitsu1

• บุคคลทั่วไป
 :happy:กำลังโหลดเก็บครับ
                        ขอบคุณจริง ๆ
                                         สุดยอดแห่งการพัฒนาครับผม :thank1:

ออฟไลน์ dumri

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#4DE6ACE9
 :happy: :thank1: ว้าว  :D สุดยอดครับ