ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ มิดิfx ครับ  (อ่าน 1537 ครั้ง)

ออฟไลน์ t2dear_ict

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#56562D0C , HL#5F6236F1
เกี่ยวกับ มิดิfx ครับ
« เมื่อ: วันที่ 1 สิงหาคม 2011, 21:34:54 น. »
อยากสอบถามเกี่ยวกับ มิดิfx ครับ
เมื่อติ๊กถูกแล้วเิอฟเฟคเสียงก็จะออกตามปกติน่ะครับ
แต่ว่าทำไมเสียงกลองถึงมีเอฟเฟคด้วยครับ สามารถปิดเิอฟเฟคกลองได้หรือไม่

ผมไม่ได้ติ๊กถูกตรงช่อง เอฟเฟคกลอง แล้วก็เลื่อนสไลน์ของเอฟเฟคกลองลงทั้ง 2 อันแล้วครับ

ขอรายละเ้อียดเพิ่มด้วยครับ
อยากทราบว่า ช่องติ๊กถูกเอฟเฟคกลอง เอาไว้ทำอะไรครับ

:thank1: