ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเสียงกลองสแนร์ดังรัวเกินไปไม่สมจริงเวลาเล่นเพลงแนวสตริง  (อ่าน 5316 ครั้ง)

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
ทดสอบแล้วปกติครับ ก็เลยไม่รู้ว่าของท่านเป็นเพราะอะไร?

ออฟไลน์ สันติ ณ บ้านลาด นครสวรรค์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#8007BE14 มนตรีซาวด์อุดร
ว่างเมื่อไรจะมาทดลองฟังได้มั้ยครับคุณวี ผมอยู่นครชัยศรีครับ

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
ผมไปอยู่ไหนมาเนี่ย... ฟังของผมดู.. ช่วงโซโล่กลองมี 1 จุด..

เปิดลิงค์ด้วย IE เด้อ.. จะได้ไม่ต้องโหลด

ขอความอนุเคราะห์ไฟล์มิDI ใหม่หน่อยคร๊าบ.. ;D ;D

ออนไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
:shoots: :shoots: :shoots:ผมเล่นเอ็กทรีมเวอร์ชั่น2(แครกหรือเปล่าไม่ทราบครับเพื่อนให้มา)กำลังจะเล่นของแท้เหมือนกันครับ ส่วนซาวฟอร์นก็ยำแยกไลน์เล่นผ่านโซนาร์ บางครั้งก็เล่นซาวฟอร์นเพียวๆส่วนมิดิก็หาโหลดฟรีในเว็บครับ ส่วนคอมผม แรม 1 จิ๊ก เพนเทียมสี่ 3 จิ๊ก รองรับได้สะบายครับไม่มีสะดุด ต้องเล่นแบบใหนครับท่านสมาชิกช่วยแนะนำหน่อยครับ ของสมาชิกท่านใดเสียงดีโพสให้ฟังหน่อยครับเอาเพลง โอ้ยๆ เบน และ เจ็บหัวใจและไม่ยอมตัดใจของเสก ผมจะได้อุดหนุนบ้างครับ ขอบคุณครับสมาชิกทุกท่าน :thank1: :thank1: :thank1: :D :D :D :happy: :happy: :happy:

เวอร์ชั่น 2 ถ้าไม่มี USB Dongle hardlock ก็เป็นโปรแกรมที่ถูกดัดแปลงแก้ไขหล่ะครับท่าน  :flower: