ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีแก้ไขหรือสร้างไฟล์ .syx ของDM5ครับ  (อ่าน 1649 ครั้ง)

adisak_com

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบวิธีแก้ไขหรือสร้างไฟล์ .syx ของDM5ครับ
« เมื่อ: วันที่ 27 สิงหาคม 2008, 23:47:37 น. »
คือผมต้องการจะแก้ไขไฟล์ .syx ที่เขาทำมา ต้องแก้ด้วยโปรแกรมอะไรครับ
มีวิธีในการแก้ไขหรือเปล่า คือผมมี dm5 อยู่ต้องการที่จะยิงโปรแกรมให้ snare เสียงโป๊งนะครับ พอจะมีวิธีทำหรือเปล่าครับ แบบว่าต้องการเลือกเสียงกลองเองน่ะ เพราะผมจะใช้ช่วยในเวลาเล่นสดครับ
    หรือท่านใดที่มีตัวยิงโปรแกรมของ dm5 ที่ เสียงสแนร์โป๊งรบกวนขอด้วยครับ