ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

เปิดเครื่องคอมฯ เข้าโปรแกรม eXtreme และปิดเครื่องคอมฯ เมื่อออกจาก eXtrerme

(1/5) > >>

มานพ:

เปิดเครื่องคอมพิวเตอร์ แล้วเข้าโปรแกรม Xtreme อัตโนมัติให้ติ๊กที่วงไว้
และเมื่อออกจากโปรแกรม Xtreme ให้ปิดเครื่องคอมพิวเตอร์ให้ด้วย ป้องกันปัญหา windows ปิดตัวเองไม่สมบูรณ์

เผื่อท่านใดยังไม่ทราบครับ

วี บุญนิยม:

--- อ้างจาก: มานพ ที่ วันที่  8 สิงหาคม  2012, 21:05:30 น. ---(....)

เปิดเครื่องคอมฯ แล้วเข้าโปรแกรม Xtreme อัตโนมัติให้ติ๊กที่วงไว้ เผื่อท่านใดยังไม่ทราบครับ

--- End quote ---

ขอบพระคุณครับ ถ้า Hardlock ตัวเล็กเท่าตัวรับสัญญาณเม้าส์ก็จะเสียบคาไว้เลย หยิบเครื่องขึ้นมา เปิด เข้า Xtreme เลย แหะๆ ด้วยความขี้เกียจ. ;D :thank1: :cheer: :beer:

สงสัยต้องรอ @  :devil:

หม่อง เมืองสิงห์:
 ขอบพระคุณครับป๋า..  :thank1:

กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d):
 :cheer: :beer: ในบางครั้งที่เราเสียบฮาร์ดล๊อคคาไว้ที่เครื่อง แล้วเปิดเครื่องเข้าวินโดร์ เข้าเอ็กตรีม จะเจอปัญหาจอฟ้าบ่อยเหมือนกันนะครับ ไม่รู้ว่าจะเกิดจากอะไร  :th2: :th2:

เทิดศักดิ์:
เป็นความรู้ใหม่ๆครับ ไม่รู้จริงๆครับ ขอบคุณครับ  :happy: :happy: :happy:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version