ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

ครูภูม..มาบอกวิธีแก้ eXtreme เล่นใน Win7 แล้วสะดุด กระตุก ๆๆ (แก้ได้จริงๆ รึ)

<< < (24/24)

hikari_num:

--- อ้างจาก: เสน่ห์ ที่ วันที่  4 พฤษภาคม  2017, 16:43:59 น. ---เล่นเกมส์หนักๆกระตุ๊กมั๊ยครับ วินโดว์ผมยัง อยู่เลย เล่นเกมส์ก็รื่น

--- End quote ---
เล่น GTA V ปรับ very high ยังลื่นปรื้ดเลยครับ

Beer_Solo:
 :thank1:

SIRIPHON:
การสะดุด หรือกระตุก ในการเล่น Karaoke ผลที่เกิดขึ้นมาจาก การอัพเกรดของระบบ Windows หรือ ระบบ Karaoke ในเรื่องของ เสียง, ภาพ, ตัวอักษร  ในการนี้กระผม ขอความรู้จากอาจารย์ประสพ ฯ
ทุก ๆ ท่าน ได้ขยายความ เพื่อเป็นวิทยาทานความรู้ ด้วยครับ ขอขอบพระคุณอย่างสูง  :thank1: :thank1: :thank1:

SoundCheak ChatFa Band:
ขอลองทดสอบครับ ของหมดเล่นคัางเป็นพักๆเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version