ผู้เขียน หัวข้อ: ซัน เดย์ มอร์น นิ่ง  (อ่าน 19471 ครั้ง)

ออฟไลน์ มะละกอ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 7C06BEF5 จาก X-Men
Re: ซัน เดย์ มอร์น นิ่ง
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 08:29:27 น. »

เช้าวันนี้หัวสมองเต็มไปด้วยขยะ  ลืมตาแต่หัวหนักมึนตึ๊บ

เหตุน่าจะมาจาก  กินไอติมที่อร่อยมากๆ  กับข้าวเหนียวมะม่วง
10 ถ้วยเท่ากับ  ไอติม  20  ก้อน  กินทุกรสที่มี
ข้าวเหนียว  ทะยอยกินได้  4  จานมังครับ

• *
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 08:31:51 น. »
แต่งตัวเดินทางเพื่อไปต่อคิวยาวเหยียดกินไอติม  ฟรี  ตั้งแต่บ่ายสาม

งานแต่งหลานสาวไฮโซ

หนุ่มน้อยรูปงามอย่างผมนั้น  ความที่มิค่อยออกงานออกการกับเขา
เลยทำให้เสียหลายเรื่อง
เรื่องแรกคือ  เมื่อได้โอกาส  เลยถือโอกาส  และฉวยโอกาสนั่งโต๊ะที่เค้าจัดไว้สำหรับแขก  VIP  ซึ่งมีหลายโต๊ะ
แต่ผมดันไปนั่งโต๊ะที่เค้าสำรองใว้ให้กับใครคนหนึ่ง  ใครที่ผมกลับถึงบ้านแฟนค่อยกระซิบบอก  มิน่าละ...

อย่างไรก็ตามเมื่อหย่อนก้นลงนั่งแล้ว  
มีใครละหรือจะกล้ามาไล่  มะละกอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 08:45:19 น. โดย มะละกอ »

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 08:57:03 น. »
๑. ดูหน้าตาผิวพรรณพี่ ต่างจากที่ผมพบเจอแรกๆมากๆๆๆ - ทึกทักเอาว่า น่าจะเพราะสายชูหมัก
๒. คุณพี่ผู้หญิงสะสวย หุ่นดี และแต่งตัวดี เหมาะสมมาก
๓. น้ำตาลทรายเป็นผู้ร้ายตั้งแต่ระดับโมเกุลจนถึงระดับ global ทั้งมิติด้านสุขภาพ ด้านการเมือง และเศรษฐกิจ อยากรู้ต่อ อ่านภูมิปัญญาตะวันออก โดย สายัณห์ เล็กอุทัย
๔. ใสสูทกระดุมสองแถว เวลาลุกยืนไม่ควรปล่อยกระดุมเปิดอก
๕. ความยาวเวลาผูกไทด์ ให้ปลายไทด์เสมอกับขอบล่างของหัวเข็มขัด พอดีเป๊ะ

;D ;D ;D ;D ;D

• *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 09:08:36 น. »
๑. ดูหน้าตาผิวพรรณพี่ ต่างจากที่ผมพบเจอแรกๆมากๆๆๆ - ทึกทักเอาว่า น่าจะเพราะสายชูหมัก
๒. คุณพี่ผู้หญิงสะสวย หุ่นดี และแต่งตัวดี เหมาะสมมาก
๓. น้ำตาลทรายเป็นผู้ร้ายตั้งแต่ระดับโมเกุลจนถึงระดับ global ทั้งมิติด้านสุขภาพ ด้านการเมือง และเศรษฐกิจ อยากรู้ต่อ อ่านภูมิปัญญาตะวันออก โดย สายัณห์ เล็กอุทัย
๔. ใสสูทกระดุมสองแถว เวลาลุกยืนไม่ควรปล่อยกระดุมเปิดอก
๕. ความยาวเวลาผูกไทด์ ให้ปลายไทด์เสมอกับขอบล่างของหัวเข็มขัด พอดีเป๊ะ

;D ;D ;D ;D ;D

ขอบคุณครับ  เพิ่งรู้นะเนี๊ยะ 

และสรรพคุณของไข่ไก่สดดองน้ำส้มสายชูนั้นย่อมกระจ่างในใจของผู้ที่ผ่านด่าน
  ต้องเคี้ยวให้ละเอียดก่อนกลืนถึงจะล่วงรู้ถึงคุณค่าคุณงามความดีของมันครับ
   ตอนนี้ผมหยุดกินชั่วคราว  เพราะเนื้อตัวมันเบ่งบานเกิน

** แหะๆ สองแถวเนื้อผ้าเยอะ ปลดกระดุมมันทำให้ดูรู่มร่าม และห้อยย้อยลง ดูเหมือนตัวเสื้อยาวกว่าความเป็นจริง แต่เวลานั่งควรปลดกระดุมให้เสื้อห้อยลงข้างตัว เสื้อจะได้ไม่กองบนตักครับ

ดีใจสรรพพคุณของไข่ดองที่เกิดแก่พี่ครับ อาจกิน 3-4 วันฟองแทนที่จะงดครับ
อีกอย่างความสดใสอิ่มเอิบของพี่ เกิดจากอานิสงค์ที่พี่ดูแลคุณแม่ครับ อันนี้ใครที่มาอ่าน กรุณาเชื่อผมเถอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 09:18:19 น. โดย เสธ.รุณ »

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 09:19:34 น. »
ลืมถามไปอย่าง ไปงานเจอคนคุ้นเคยที่ไม่เจอกันนานๆ ทักเรื่องผิวพรรณ หน้าตาพี่บ้างไหมครับ  ;D

• *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 09:26:01 น. »

เสื้อตอนที่ตัดไม่ยาวดอกครับ  ตอนนั้นผมสูง  168.5  ซ.ม.

ตอนนี้กระดูกหดเหลือ  163 ซ.ม.  ทั้งเสื้อและกุงเกงเลยยาวอย่างที่เห็น

โต๊ะที่ติดกันนั้น  เก้าอี้ที่หันหลังติดกันกับผมคนนั่งคือ  ท่านผู่ว่ากทม.  คุณชายสุขุมพันธ์
ดังนั้นโต๊ะที่ผมฉวยโอกาสยึดมาด้วยความไม่รู้จึงเป็นของท่านหัวหน้าพรรค  ซึ่งมาช้าเลยต้องยืน
นักการเมืองทุกค่ายแว๊บมาแล้วก็แว๊บไป  วานนี้ฤกษ์ดีทุกโรงแรมงานแต่งเต็มหมดครับ

• *
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 09:29:56 น. »
ลืมถามไปอย่าง ไปงานเจอคนคุ้นเคยที่ไม่เจอกันนานๆ ทักเรื่องผิวพรรณ หน้าตาพี่บ้างไหมครับ  ;D

ทักจนกลายเป็นเรื่องธรรมดาแล้วครับ

บางคนหาว่าผมไปทำสปาหน้ามา  เพราะผิวสวยใสยังกะวัยรุ่น
ผิวใสสดกว่าแฟนผมเสียอีก  
น่าจะมาจากการสลายไขมันในเส้นเลือดที่ตีบตัน  ทำให้ระบหมุนเวียนโลหิตดีขึ้น
การขับถ่ายของเสียจากร่างกาย อาทิเหงื่อ ดีขึ้นมาก

เดือนหน้าจะลองดองด้วยน้ำส้มสายชูแอ๊ปเปิ้ล  เผื่ออาการท้องผูกจะดีขึ้นกว่าน้ำส้มสายชูสับประรดครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 09:56:58 น. โดย มะละกอ »

• *
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 10:15:25 น. »

สิ่งที่ตามมาหลังแผ่นดินไหวเราเรียกว่า  aftershock

AFTER  PARTY  คืนวานจึงเป็นที่สุดของที่สุด
เมื่อคู่บ่าวสาวเนรมิตห้องบอลรูมให้กลายเป็น  ห้องเอ็นเทอร์เทน  
ถ้าหนุ่มสาวสู้ตายเต้นรำกันสว่างกับวงดนตรีชั้นนำที่มามินิคอนเสิร์ต
ใครง่วงทุกห้องโรงแรมที่ว่างเปิดฟรีให้นอน  

เริ่มจากวง  ETC  ทำให้แขกที่เริ่มกลับหันหลังเข้ามาใหม่

• *
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 14:09:22 น. »

ดำ ขาว  มืด สว่าง  และ  ฯลฯ  .....
เรื่องราวใหญ่น้อยในโลกเรานี้มีสองด้านที่อยู่ตรงข้ามกันเสมอ

ไม้ล้มนะข้ามได้  แต่คนล้มนะอย่าเพิ่งข้าม

สุภาษิตไทยที่เบคแฮ่มอดีตกัปตันทีมชาติอังกฤษให้ความเคารพยิ่ง
หลังฟุตบอลโลกที่ฝรั่งเศษ  เบ๊คแฮ่มโดนโห่ทุกครั้งที่ลงสนาม
ต้องใช้เวลาพิสูจน์ตัวเองถึง 4 ปี  ถึงได้รับการคำนับอีกครั้ง

ขณะที่โลกอาลัยผู้จากไป

ณ อีกโลกที่ใครก็อยากพบพาน

ท่านเง็กเซียนฮ่องเต้  ผู้ปกครองได้จัดงานต้อนรับคนดัง  สตีป จอบส์
เมื่อสตีป จอบส์  มาถึงพร้อมกับประคองกล่องของขวัญมอบแก่ท่านเง็กเซียน

โอ้ ...  I-Phone 7  หรืองัย  ผู้ปกครองสวรรค์ส่งเสียงลั่น  รีบแกะกล่องอย่างรวดเร็ว

เอ๊ะ  กล่องเปล่านี่ท่านสตีป จอบส์  ไม่มีแม้แต่  ไอพอด   ไอโฟน   หรือไอแพด

สตีป จอบส์ยิ้มน้อมรับ   พะยะค่ะสำหรับท่านเง็กเซียนแล้วทั้ง  3 ไอ  นั่นเรื่องจิ๊บจ๊อย

แต่สิ่งที่ล้ำค่าในกล่องซึ่งมองไม่เห็นมันคือ

“I Love You” 

ตะหากกระหม่อม

• *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 14:52:05 น. »

ขวดนี้แพงครับ เคยซื้อใน golden place หัวหิน  
ผมขอ quote ข้อความที่เกี่ยวกับสายชูหมักไปไว้ในกระทู้สายชูหมักนะครับ

ยินดีครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 18:55:37 น. โดย มะละกอ »

ออฟไลน์ V6_สิรินาวา

• ระดับ 4
  • *
  • Heavy Lock: 3C0706C5 ... From X-men
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 15:19:28 น. »

ดำ ขาว  มืด สว่าง  และ  ฯลฯ  .....
เรื่องราวใหญ่น้อยในโลกเรานี้มีสองด้านที่อยู่ตรงข้ามกันเสมอ

ไม้ล้มนะข้ามได้  แต่คนล้มนะอย่าเพิ่งข้าม

สุภาษิตไทยที่เบคแฮ่มอดีตกัปตันทีมชาติอังกฤษให้ความเคารพยิ่ง
หลังฟุตบอลโลกที่ฝรั่งเศษ  เบ๊คแฮ่มโดนโห่ทุกครั้งที่ลงสนาม
ต้องใช้เวลาพิสูจน์ตัวเองถึง 4 ปี  ถึงได้รับการคำนับอีกครั้ง

ขณะที่โลกอาลัยผู้จากไป

ณ อีกโลกที่ใครก็อยากพบพาน

ท่านเง็กเซียนฮ่องเต้  ผู้ปกครองได้จัดงานต้อนรับคนดัง  สตีป จอบส์
เมื่อสตีป จอบส์  มาถึงพร้อมกับประคองกล่องของขวัญมอบแก่ท่านเง็กเซียน

โอ้ ...  I-Phone 7  หรืองัย  ผู้ปกครองสวรรค์ส่งเสียงลั่น  รีบแกะกล่องอย่างรวดเร็ว

เอ๊ะ  กล่องเปล่านี่ท่านสตีป จอบส์  ไม่มีแม้แต่  ไอพอด   ไอโฟน   หรือไอแพด

สตีป จอบส์ยิ้มน้อมรับ   พะยะค่ะสำหรับท่านเง็กเซียนแล้วทั้ง  3 ไอ  นั่นเรื่องจิ๊บจ๊อย

แต่สิ่งที่ล้ำค่าในกล่องซึ่งมองไม่เห็นมันคือ

“I Love You” 
        ตะหากกระหม่อม

สุดยอดครับ....  :flower:
นั่งอ่านตั้งแต่กระทูแรก - กระทู้นี้บอกได้เลยว่าเพลิดเพลินมาก
... ผมชอบ Passive network ของพี่จริงๆ ครับ ทำให้นึกถึงตอนเรียนปวช.- ปวส. ทำแบบทำเองใช้เองครับ  :thank1: ...

• *
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2013, 19:04:44 น. »

สุดยอดครับ....  :flower:
นั่งอ่านตั้งแต่กระทูแรก - กระทู้นี้บอกได้เลยว่าเพลิดเพลินมาก

... ผมชอบ Passive network ของพี่จริงๆ ครับ ทำให้นึกถึงตอนเรียนปวช.- ปวส. ทำแบบทำเองใช้เองครับ  :thank1: ...

ขอบคุณครับ

ที่สุดของ  พาสสีพเน็ทเวิร์ค  คือ  การไม่มีพาสสีพ   หรือมีฟิลเตอร์  ( L ,  C  ,   R  )  ให้น้อยที่สุด
มีโอกาสจะเขียนวิธีทำครับ

ออฟไลน์ แสง สารภี

• ระดับ 5
  • *
  • HL- 55019534
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2013, 20:21:48 น. »

ขอบคุณครับ

ที่สุดของ  พาสสีพเน็ทเวิร์ค  คือ  การไม่มีพาสสีพ   หรือมีฟิลเตอร์  ( L ,  C  ,   R  )  ให้น้อยที่สุด
มีโอกาสจะเขียนวิธีทำครับ
พี่หน้าตาสดใสขึ้น น่าจะอ้วนขี้นนะครับ ส่วนผมโรคภัยเล่นซะงอมเลยตอนนี้อ้วนมากเลยครับ สงสัยต้องชวนพี่กินเบียร์ดำลดความอ้วนซะแล้ว
ที่สุดของ  พาสสีพเน็ทเวิร์ค  คือ  การไม่มีพาสสีพ   หรือมีฟิลเตอร์ ผมก็พึ่งจะรู้ไม่นานมานี้ว่า Habeth compact7 ของผมมันไม่มีเน็ทเวิร์ค ไม่มี ซีคั่นไม่รู้ฝรี่งมันเซ็ทลำโพงยังไงมันถึงกลมกลืนกันดี สงสัยต้องยกไปลองกับเครื่องหลอดของพี่ซะแล้ว

• *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2013, 20:34:30 น. »

พี่หน้าตาสดใสขึ้น น่าจะอ้วนขี้นนะครับ
ส่วนผมโรคภัยเล่นซะงอมเลย  ตอนนี้อ้วนมากเลยครับ
สงสัยต้องชวนพี่กินเบียร์ดำลดความอ้วนซะแล้ว
ที่สุดของ  พาสสีพเน็ทเวิร์ค  คือ  การไม่มีพาสสีพ   หรือมีฟิลเตอร์
ผมก็พึ่งจะรู้ไม่นานมานี้ว่า Habeth compact7 ของผมมันไม่มีเน็ทเวิร์ค ไม่มี ซีคั่น
ไม่รู้ฝรี่งมันเซ็ทลำโพงยังไงมันถึงกลมกลืนกันดี สงสัยต้องยกไปลองกับเครื่องหลอดของพี่ซะแล้ว

มิน่าเห็นเงียบไป  ลำโพงตระกูล  Habeth   นั้นคือสุดยอดของการออกแบบ
มันจึงเป็นลำโพงในฝันของหลายคน  แต่ราคามันสุดเอื้อมเหลือกำลัง
ข้อเสียคือพอฟังจนคุ้นเคยเสียงแล้ว  ต้องมีอันให้ขยับเล่นรุ่นที่สูงขึ้นทุกที

การออกแบบลำโพงทุกจุดสามารถกำหนดให้มันทำงานตอบสนองความถี่ได้ตามต้องการครับ
อย่างเช่นว๊อยคอยล์ดอกลำโพง  เราก็ออกแบบเสมือนว่าให้มันทำหน้าที่เป็นขดลวดเหนี่ยวนำ  ( L )  
จึงไม่จำเป็นต้องใช้หรือมีในพาสสีพ สำหรับดอกเสียงทุ้ม
ส่วนเสียงแหลมยิ่งง่ายขึ้นอีกแต่เวลาผลิตนั้นต้นทุนจะแพงขึ้นมากครับ

• *
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 09:39:48 น. »
เวลาปัจจุบัน

เช้าวันอาทิตย์ที่  2  มิถุนายน    2556

ถนนบางนา-ตราด กม.18

การนอนลืมตากลอกกลิ้งไปมา  ปล่อยความคิดให้ฟุ้งพอประมาณ
ยังไม่อยากลุกไปแปรงฟันอาบน้ำตอนนี้ดอกครับ
ยังอยากพลิกคว่ำหงายบนเตียงฟังเสียงลมเสียงนกอีกหน่อย

ทันใดนั้นผมรู้สึกถึงความนิ่ง  เสมือนโลกถูกเบรคอย่างรุนแรง
แสงสว่างจ้าว๊าบเต็มห้อง  เสียงฟ้าเปรี้ยงเป็นเส้นตรงตั้งฉากกับพื้นโลก
จากนั้นอาฟเตอร์ช๊อกครวญครางแผ่เป็นเส้นรอบวง 360 องศา

ไม่ต่ำกว่า  115 dB  เสียงโมโน  นึกในใจตามประสานักฟังเพลงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:35:42 น. โดย มะละกอ »

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 09:54:41 น. »

เช่นเคยที่มะลิต้องใกล้ชิดเสมอ  เป็นแมวที่ติดเจ้าของมากๆ
สายฝนที่กระหน่ำหลังฟ้าคะนองเงียบหายสักพัก  แสงแดดมาแล้วผมถึงเปิดเครื่องคอม
ความคิดที่วางโครงเรื่องเอาไว้เจอฟ้าฟาดสลายไปสิ้น

No Way Out.

• *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 09:59:09 น. »
นานทีปีหนที่จะซื้อล๊อตเตอรี่  
ครานี้ความที่อยากได้  Roland XV 3080  ซึ่งมีแต่มือสองมาลองเล่น
เลยบอกแม่ครัวผู้มีทักษะชนิดเหลือกินเหลือใช้ในเรื่องหวย  ช่วยขี่จักรยานไปซื้อให้หน่อย

ยังมิได้ตรวจดอกครับ

ความฝันยังเป็นความฝัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:02:32 น. โดย มะละกอ »

• *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:08:31 น. »

99 %  ฟังเพลงจากยูทูบ
 1 %   ฟังจากเทิร์นเทเบิ้ล

คราที่แล้วฟังได้เพลงเดียวก็เลิก  เสียงห่วยสิ้นดี
เช้านี้เสียงฟ้าฟาดให้ความรู้สึกถึงความดิบ  ดิบแห่งเสียงที่เป็นอะนาล๊อก  ธรรมชาติแท้ๆ
ผมออกแรงใหม่ครับ

เมื่อเสียงเกิดจากการสั่นทั้งสิ้น
การสั่นทั้งหลายทั้งปวงก็ย่อมทำให้เสียงห่วยได้เหมือนกัน
การสลายการสั่นจากเหตุภายนอก  มิให้มา "กวนการสั่น"  ของกรวยดอกลำโพง

เราจึงจะได้เสียงเพลงที่แท้จริงใช่ไหม?

• *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:13:53 น. »

นี่คือยางในจักรยานเด็ก  เมื่อเติมลมให้แข็งพอสมควร
อากาศซึ่งอยู่ภายใน  คือตัวกลางที่ดีที่สุดเหนือกว่าเม็ดทรายละเอียด
ในการสลายการสั่น  หรือสลายรีโซแน๊นซ์

ผมหยิบมาเติมลมซะเลย

• *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:17:12 น. »
กล่าวกันว่านี่คือแท่นวางเครื่องเล่นแผ่นเสียง  และหรือเครื่องเล่นซีดีที่ดีที่สุดครองอันดับต้นๆ
20  ปี  ผ่านไปยางเดิมที่มาด้วยกันเน่าหมดแล้วครับ

นักเล่นที่จริงจังยุคโน้นมีครอบครองแทบทุกคน

• *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:20:57 น. »

ระดับน้ำที่ฝาครอบแท่น  กับ  ระดับน้ำบนแผ่นย่อมใกล้เคียงกัน 
หมายถึงก่อนปรับ

• *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:22:42 น. »

ทำไมนะคนเราถึงต้องยากลำบาก  กะอี่แค่ฟังเพลง

ปรับตั้งให้ได้ระดับแล้วครับ

• *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:27:25 น. »

โชคดีที่ไพโอเนียร์รุ่นนี้  มีโอเวอร์แฮ้งค์เช็คมาให้ด้วย  ซึ่งคลาดเคลื่อนไปประมาณ  1  มิลครึ่ง
น่าจะมาจาก  เฮดเชลล์ไม่แท้  ผมแก้ด้วยการถอดแหวนที่สวมรองท้ายออกครับ

และที่สุดก็ได้  ระยะโอเวอร์แฮ้งค์ ( หมายถึงระยะจากจุดหมุนของอาร์มถึงปลายหัวเข็มนะครับ )  ตามต้องการ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:29:34 น. โดย มะละกอ »

• *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:31:00 น. »
ทีนี้ก็มาฟังกัน  กับแอมป์หลอด  Sansui 1000A
 ด้วยแผ่นโมโนแท้ยุคแรกๆ

ถ้าสังเกตุ   จะเห็นว่าผมใช้แท่นรองเครื่องเล่นทุกเครื่อง
ขายกินไปแล้ว  5  แท่นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 10:39:57 น. โดย มะละกอ »

• *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: วันที่ 2 มิถุนายน 2013, 20:04:23 น. »
แท่นราคาเรือนหมื่นขายเกือบหมด

ที่เหลือจึงเป็นงาน  DIY อนาถา     ร้อยกว่าบาทเอง