ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

ปิดการโชว์คิวเพลงในจอที่2.กดปุ่มไหนครับ

(1/2) > >>

wissanu:
คือ.เวลาพิมพ์รายชื่อเพลงที่จะเล่นต่อไปหลายๆเพลง มันจะไปโชว์คิวเพลงในหน้าจอที่2ทั้งหมด เราต้องการปิดตรงนี้ไม่ให้โชว์ ต้องกดปุ่มไหนหรือครับ

ขวัญ:
ลองกด  Ctrl+E   จำไม่ค่อยได้ครับ

wissanu:
ใช่ครับ.คุณขวัญ ลองกดดูแล้วปิดโชว์คิวเพลงหน้าจอที่2 Ctrl+E ขอบคุณมากครับ (ผมคลำอยู่นาน กดมั่วไปหมด)

Amorn Pattaya:

--- อ้างจาก: wissanu ที่ วันที่  4 เมษายน  2024, 14:06:20 น. ---ใช่ครับ.คุณขวัญ ลองกดดูแล้วปิดโชว์คิวเพลงหน้าจอที่2 Ctrl+E ขอบคุณมากครับ (ผมคลำอยู่นาน กดมั่วไปหมด)

--- End quote ---
ถูกต้องแล้วครับและในทา่งกลับกันถ้าต้องการให้โชว์เราก็กด Crl+E เหมือนกันครับ คือสรุปแล้วใช้ตัวนี้ปิด เปิด คิวเพลงที่จอ 2 ครับ

สุระชาติ:
ไม่เคยทำ เลยเข้ามาเอาความรู้ด้วยครับ  :thank1: :95: :95: :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version