ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

เล่นอยู่ เกิด ข้อความนี้ขึ้นมาแล้วเล่นไม่ได

(1/1)

naraphop:
เล่นเพลงเกิด Error   Access violation  at address 00813812 in module Karaplayer.exe  Read of address 00000000 ครับ

อนันตชัย ระยอง:
External  Hard disk ไหมครับ
หรือว่า Hard Disk เต็มไหม

E24WSO:
ความหมายประมาณว่า เกิดข้อผิดพลาด มีการเข้าถึงที่อยู่ที่หวงห้าม

อาจเกิดจากการที่ซอฟต์แวร์ที่เราใช้กำลังพยายามเข้าถึงที่อยู่หน่วยความจำที่ได้รับการป้องกัน

ก็ลองสแกนไวรัสหรืออะไรทำนองนี้ดู เผื่อหาย หรือ...ลงโปรแกรมเกะใหม่  :38:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version