ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบระยะเวลาที่จะได้รับ License Key หลังจากโอนเงินและส่งe mail ไปแล้ว  (อ่าน 2434 ครั้ง)

chchairin

• บุคคลทั่วไป
 ผมโอนเงินและส่ง Emailและแนบ license ไปแล้วประมาณ 14.00 น. วันนี้ ( 3 พ.ย. ) ไม่ทราบว่าผมจะได้รับ License Key เมื่อไหร่ ครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
ท่านแนบไฟล์มาผิดอันครับ
ต้องแนบ License.dat ครับที่ท่านส่งมาเป็น Register.exe
ให้ส่งมาให้ใหม่ด้วยครับส่งทาง PM ใช้ Notepad เปิดไฟล์ License.dat แล้ว copy มา Paste ใน PM จะเร็วกว่าส่ง mail ครับ

chchairin

• บุคคลทั่วไป
ขอโทษครับผมที่ผ่านมาผมเป็นผู้ใช้โปรแกรม Karaoke เล่นดนตรีอย่างเดียว มีผู้มาลงให้ตลอด จึงไม่ได้ศึกษาและถนัดเรื่องการลงโปรแกรมด้วยตนเอง  ก็กำลังพยายามศึกษาอยู่ครับ   ผมไม่เข้าใจอย่างชัดเจนว่า License มันคือส่วนไหน เพราะเมื่อลงโปรแกรมแล้ว ก็ทำตามที่แนะนำมา คือลงทะเบียนตามขั้นตอน ก็จะปรากฎหน้าต่าง License มาให้เห็นจึงคิดว่านั่นคือ License ที่ได้แนะนำมา   แต่ด้วยผมลงโปรแกรมในเครื่องคอมซึ่งแยกต่างหากสำหรับใช้เล่นดนตรีอย่างเดียว ไม่สามารถใช้เล่น Internet ได้ จึงต้องก็อป License ลงในแผ่น Floppy disk ( เครื่องไม่มี CD writer ) เพื่อจะได้เปิดไฟล์ใน Floppy disk มาแนบส่ง -mail กับเครื่องคอมอีกเครื่องหนึ่งที่ใช้เล่น Internet ได้ แต่ไม่สามารถ
ก็อปปี้ เฉพาะหน้าต่าง  Licence  มาแนบไฟล์ได้  จึงใช้วิธีก็อปยกมาทั้ง Register มาทั้งหมดซึ่งสามารถเปิดไปที่หน้าต่าง License ได้
   และขอโทษด้วยครับผมไม่รู้จัก PM ว่ามันคืออะไร เพราะผมเล่นไม่ถนัด  ไม่เก่ง  ช่วยแนะนำด้วยครับว่าทำอย่างไร
   ผมจำเป็นต้องส่ง E mail แจ้งรายละเอียดการโอนเงินไปพร้อมกับ License อีกหรือเปล่าครับ