ผู้เขียน หัวข้อ: ไข่มุกมิวสิคพา eXtreme Karaoke กับ เปี๊ยก บางปู ไปเที่ยวไนท์ซาฟารีมาครับ ++++มีรูปเพิ่มครับ  (อ่าน 2447 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไข่มุกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 47E7F9F9 มิตรแท้ทีม

งานนี้ขอขอบคุณทางคณะผู้จัดงานที่มอบความไว้วางใจให้ทาง ไข่มุกมิวสิค รับเกี่ยวกับ แสง สี เสียง ทั้งงานครับ
     เป็นงานในร่มครับ ครั้งแรกจะจัดริมน้ำกลัวน้องฝนคณะผู้จัดงานเลยย้ายเข้ามาจัดในอาคารดีกว่า
     และที่ลืมไม่ได้ขอขอบคุณ  eXtreme Karaoke ทีมงาน  XSF-XMK และ peakbangpoo Live Mix V1.0  
     เครื่องเสียงและไฟโดยทีมงาน เอ.เอส ซาด์ เชิญชมภาพได้เลยครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามารับชมภาพครับ เดี๋ยววันหลังเอารูปที่เหลือมาอัพเพิ่มครับ

ชมภาพต่อครับ

&feature=player_embedded

ขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งที่เข้ามารับชม

และขอบคุณกับทุกความเห็นและกำลังใจ

รถด่วนความสุขไข่มุกมิวสิค
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 00:30:07 น. โดย ไข่มุกมิวสิค »

ออฟไลน์ มิตรแท้ทีม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • 96556452[ป๊อกมิวสิคโปร] 12583269 [X-men]
 :happy: :D ยอดเลยครับอ้าย  :D :happy:

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
แจ่มครับอ้าย
 :happy: :th2: :flower: :thank1:

ออฟไลน์ ต้น

• ระดับ 5
  • *
  • HL ต้น#4DE1A2E8 นัตตี้#9760A044
สุดยอดเลยครับ :happy: :happy: :happy: :happy: :happy:

ออฟไลน์ อ๊อด สระบุรี

• *
  • รหัส 8E54E471(พี่อู๊ด โคจร)
:flower: เยี่ยมยอดครับ..

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
เยี่ยมยอดครับ :beer: :D :th2:

nimitmai

• บุคคลทั่วไป
 :happy: :D :cheer: :beer: :party: :th2:

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
อาจารย์ ไข่มุก สุดยอดเลยครับ...งานออกไฮเลยครับ

ขอบคุณที่เรียกใช้ peakbangpoo Live Mix ครับ ขอให้งานเยอะๆตลอดไปนะครับ  :flower: :flower:

ออฟไลน์ ต้นไม้บันเทิง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9EB9A6(หาย) HL#8FE6CE60(มิตรแท้ทีม)
 :th1: แจ่มแจ๋วครับ

anantara

งานช้างเลย แจ่มครับ อิอิ

• ระดับ 5
  • *

ขอบคุณครับสำหรับทุกข้อความ แต่ที่ภูมิใจที่สุดก็คือผมไม่เคยคิดว่า ผมจะได้คีย์เพลงให้ ม.ร.ว.มาลินี จักรพันธุ์ ได้ร้องเพลงครับ           

verunya

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)

ขอบคุณครับสำหรับทุกข้อความ แต่ที่ภูมิใจที่สุดก็คือผมไม่เคยคิดว่า ผมจะได้คีย์เพลงให้ ม.ร.ว.มาลินี จักรพันธุ์ ได้ร้องเพลงครับ           

ใช้ Xtreme ร้องเพลงเหรอครับ ไม่ใช่ MD เปิดหรือ อิอิ.... ยิ่งใหญ่ครับงานนี้  :th2: :th2:

• ระดับ 5
  • *
ใช้ Xtreme ร้องเพลงเหรอครับ ไม่ใช่ MD เปิดหรือ อิอิ.... ยิ่งใหญ่ครับงานนี้  :th2: :th2:

ใช้ Xtreme พร้อม  peakbangpoo Live Mix V1.0   ของ อาจารย์ เปี๊ยก บางปูแค่เนี๊ย เอาอยู่ เหลือๆครับ