ผู้เขียน หัวข้อ: ..ชายอ้น..วงโซดา+น้ำ...ร่วมกับ ทีมงานพัทยา ที่หาดจอมเทียน...8/9/55...  (อ่าน 4985 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลุงหนวดโรงนา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#7EE7C8AA HL#76E5C8BA (อนันตชัย)
Re: ..ชายอ้น..วงโซดา+น้ำ...ร่วมกับ ทีมงานพัทยา ที่หาดจอมเทียน...8/9/55...
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2012, 21:14:12 น. »
มาเมืองชล..ไม่โทรมาหาเลยนะ ชายอ้น..แต่หมู่นี้ทำไมตุ้ยนุ้ยนักล่ะหรือน้าไท แกดูแลอย่างดี.. :hit:

natthaset

• บุคคลทั่วไป
Re: ..ชายอ้น..วงโซดา+น้ำ...ร่วมกับ ทีมงานพัทยา ที่หาดจอมเทียน...8/9/55...
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 09:13:15 น. »
เสร็จจากพัทยาก็มาประชุมต่อที่ชลบุรีอีก 1 วัน
เช้าวันที่ 10 ก.ย.เดินทางมาประชุมต่อที่กรุงเทพ ฯ จนถึงวันที่ 13 ก.ย.
กลับมาถึงพิดโลกเมื่อคืนตอนทุ่มเศษ ๆ ไม่มีเวลาได้เข้าเว็บเพื่อดูข่าวเลยครับ
ก่อนอื่นเลยต้องขอบคุณทีมงานพี่ไท พัทยา พี่อมร พัทยา เครื่องเสียงสุดยอดมากครับ :th2:
เจ้านายชมมากเลย  :th2:  :th2: :th2:
หวังว่าคงมีโอกาสได้ร่วมงานกับทีมงานพี่ไทอีกนะครับ
ถ้ามีโอกาสได้เข้าไปเล่นที่กรุงเทพฯ คงได้มีโอกาสได้รบกวนทีมงานของป๋าแบตแมนนะครับ
ขอบคุณทีมงานพี่ไท พี่อมรอีกครั้งครับ :thank1: