ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 18 พค.56 งานวันเกิดเล็กๆของเสี่ยหนุ่มครับ  (อ่าน 1313 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
นักดนตรี เจ้าเก่า น้องแบ๊งค์โทรมา ให้ไปช่วยทำมาหากินหน่อย วันเกิดเสี่ยปิง เจ้าของโรงงานที่นอนซอยหัวกระบือ พอดีว่าง ก็เลยไปหนุกหนาน งานนี้ ได้แค่่สนุกครับ ไม่เหลือค่่าซ่อม ไดร์เวอร์แหลมที่ขาดตอน เทสท์ซาวด์ 1 ตัว ...ปิดมิกซ์ ดันลืมปิด เพาเวอร์ก่่อน เสียงกระชากออกลำโพง ใจหายแว๊บบบบบ ว่าแล้วเชียว ขาดไปหนึ่่ง...คืนนั้นฝนตกหนักซะด้วย...ชมภาพกันนะครับ

ร้านตำมั่ว พระราม 2 ครับ

บรรยากาศดีครับ ช่่วงเย็นๆ

ช่วยเจ้าของร้าน ปรับเปลี่ยนบรรยากาศในห้อง ด้วยเลเซอร์มินิ กับหลอด พาร์ 36 บริการฟรี จาก พีพี มิวสิค ครับ

เฮียปิง เจ้าภาพ โชว์ลูกคอ เสียงดีกว่านักร้องชาย หลายคนที่เคยจ้างมาร้องซะอีก 555

ฝนตกอย่าแรงครับ คืนวันเสาร์ที่ 18 พค. ใครโดนฝนเล่นงานมั่งเอ่ย.....

ออฟไลน์ อ๊อด สระบุรี

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • รหัส 8E54E471(พี่อู๊ด โคจร)
Re: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 18 พค.56 งานวันเกิดเล็กๆของเสี่ยหนุ่มครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 24 พฤษภาคม 2013, 14:37:40 น. »
สวยงาม เย็นสบาย พร้อมสายฝน  :th2: :th2: เยี่ยมครับพี่..  ร้านนี้มีอีกสาขานึงอยู่ประชาชื่น ผมกินประจำ อาหารเค้ารสจัด แซ่บเว่อร์ ไปเลย.. น้องๆพนักงานเสริฟหน้าตาดีขาวโบ๊ะแต่เป็นประเทศเพื่อนบ้านทั้งนั้น เวลาสั่งอาหารต้องทวนดีๆ ไม่งั้นมีฮากระจายยยย..  :hap3: :hap3: :happy: :happy: :happy:

ออฟไลน์ mixmas

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)
Re: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 18 พค.56 งานวันเกิดเล็กๆของเสี่ยหนุ่มครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 24 พฤษภาคม 2013, 16:02:49 น. »
 :th2: :th2: :th2: :thank1: