ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงานระยอง บรู๊คไซด์ฯ..นึกว่าใคร..แล้วก็ไม่บอก.. 13/9/56 โดยทีมงาน ไท+อมร พัทยา  (อ่าน 6182 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ได้รับการติดต่อทางโทรมือถือของ ไท พัทยา บอกให้เอาเครื่องเสียง ไปที่บรูคไซด์ วัลเลย์ ระยองวันที่ 13 ก.ย..56 ไม่บอกว่าจะเล่นอะไรมีวงหรือไม่ก็ไม่บอก
คนรับงานก็งง ไม่ยอมถามว่าใครมาจากไหน ถึงเวลาก็มุ่งหน้าตรงไปยังสถานที่ โดยไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน ต้องถามเจ้าถิ่นกันวุ่น พอไปถึง...ปัดโถ...นึกว่าใคร  ชายอ้น..วงโซดาน้ำ..แห่งเมืองพิษณุโลกนี่เอง..เส้นทางต้องขึ้นเขาเข้าไปในหุบเขาเลยครับ มีภาพมาดูกันครับ งานจัดกันแบบย้อนยุค สนุกดีครับ....

ยรรยากาศรอบๆสถานที่จัดงาน บางส่วน...ถ่ายหมดไม่ไหว กว้างมากๆ...ต้องขี่มอไซค์ถ่ายจึงจะไหม เพราะเป็นเทือกเขา..

บรรยากาศในงานบ้างครับ...มีการแสดงมากมาย...
ตั้งเครื่องเสร็จ ก็ซาวด์เช็คกันหน่อย....

บรรยากาศภายในที่จัดงาน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 กันยายน 2013, 18:12:37 น. โดย อมร พัทยา »

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ชมกัต่อครับ...

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชมครับ :thank1:

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
ยอดเยี่ยมกระเทียมดองคือเก่าเน้าะพี่มร...แล้วกะเป็นตาม่วนนำพร้อม... :th2: :th2: :th2: :flower: :flower:

ออฟไลน์ มิตรแท้ทีม

• ระดับ 5
  • **
  • 96556452[ป๊อกมิวสิคโปร] 12583269 [X-men]

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
ฮ่าๆๆๆๆ มิกซ์สี่หมื่น   สายสีฟ้าสี่สิบเหมือนเดิม   :hap5:

แหม  ทำไปได้ :hap3:

• **
ฮ่าๆๆๆๆ มิกซ์สี่หมื่น   สายสีฟ้าสี่สิบเหมือนเดิม   :hap5:

แหม  ทำไปได้ :hap3:

(....)
ของโปรเจ็คเตอร์เขามาเสีบยด้วยครับหมอ ช่วงฉายวิดิทัศน์... ;D

• คณะก่อการ
ของโปรเจ็คเตอร์เขามาเสีบยด้วยครับหมอ ช่วงฉายวิดิทัศน์... ;D

แล้วไป  อีกหน่อยผมจะตามไป  มีไอแป๊ดแล้ว  ที่เหลือหาซื้อบักมิกซ์   มารับงานสองพันห้าคือเก่า :o^:

ออฟไลน์ สำราญมิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 860B796A อนันต์ชัย
โฮ....มาถึงบ้านผมเลยน่ะนั้น หัวหน้าเผ่ารู้มั๊ยเนี้ย..... ถ้าผมรู้ขึ้นไปช่วยแล้ว   :hap5: :hap5: :hap5:
หน้างานหน้าสนุกดี เฮอ..เฮอ

• **

แล้วไป  อีกหน่อยผมจะตามไป  มีไอแป๊ดแล้ว  ที่เหลือหาซื้อบักมิกซ์   มารับงานสองพันห้าคือเก่า :o^:
จะว่าไปมันก็ไม่ได้แพงจนพวกระดับอย่างเราๆ จะจับต้องไม่ได้นะผมว่า โดยเฉพาะคนที่มี ไอ้แป๊ด แล้ว ราคามันก็พอๆ กับอนาล็อก 20 รูยี่ห้อชั้นนำเมื่อก่อนนี้แหละ นะ เผลอๆ จะต่ำกว่าซะด้วย..งานเยอะๆ อย่างหมอไม่เกิน 3-4 เดือนก็คืนทุนแล้วครับ.. ;D

• คณะก่อการ
จะว่าไปมันก็ไม่ได้แพงจนพวกระดับอย่างเราๆ จะจับต้องไม่ได้นะผมว่า โดยเฉพาะคนที่มี ไอ้แป๊ด แล้ว ราคามันก็พอๆ กับอนาล็อก 20 รูยี่ห้อชั้นนำเมื่อก่อนนี้แหละ นะ เผลอๆ จะต่ำกว่าซะด้วย..งานเยอะๆ อย่างหมอไม่เกิน 3-4 เดือนก็คืนทุนแล้วครับ.. ;D

สาธุ  สามสี่ปีละไม่ว่า   พี่มร    :sadism:

ออฟไลน์ Mek Music

• ระดับ 4
  • *
  • 95E75326 (ครูภูมิ)
แฮ่ๆ....ลืมบอกไปว่าทางมันขึ้นเขา ซัก4-5ปีที่แล้วยังไม่ลาดยางเลย ผมขนเครื่องไปเต็มที่....ขึ้นไม่รอด เข็ดเลย
ว่าแต่อาคารนี้ผมยังไม่เคยไอ้ลงเลยอ่ะ....อิจฉาน้าไทยจัง
กลางๆพฤศจิกาผมมีคิวที่นี่ครับเป็นงานของบริษัทผมเอง....เดี๋ยวต้องเสนอนาย ให้จองเวทีตรงนี้แหละ ขอยืมรูปในกระทู้นี้ละกันครับ น้าไท

ออฟไลน์ อ๊อด สระบุรี

• *
  • รหัส 8E54E471(พี่อู๊ด โคจร)
ยิ่งนานวันป๋ามร,ไท ก็ยิ่งจะลดขนาดอุปกรณ์ให้เล็กลงๆแต่ก็ยังคงเปี่ยมไปด้วยคุณภาพยิ่งขึ้น..  :th2: :th2: :th2:

preecha boonpheng

• บุคคลทั่วไป
ไปมาแล้วเมื่อต้นปีท่านพี่อากาศดีมากสวยแต่เครื่องเสียงที่เขาหาให้ไม่เหมือนท่านพี่

Mameamusic

ออฟไลน์ prasit111111

• ระดับ 3
  • *
  • 7E8F19CF (ไทพัทยา)
สุดยอดจริงๆลูกพี่

ออฟไลน์ ภุชงค์ พัทยา

• ระดับ 3
  • *
  • HL#NO.862AF970 เปี้ยก บางปู
รับงานทุกอย่างเลยนะน้าไท ไม่ว่างานเด็ก/วัยรุ่น/และวัยล่วงโรย

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

อวบ อึ๋ม กำลังเหนียว เคี้ยวกำลังดี  :mad244:

natthaset

พึงเสร็จภารกิจจากภาระงานหนัก ๆ มาจนถึงสิ้นเดือนกันยายน
ไม่ได้เข้ามาดูในกระทู้ งานดนตรีทั้งเดือนแค่สามงานครับ
ที่เหลือจะเป็นการประชุม สัมมนาปลายปีงบประมาณ
ต้องขอบคุณพี่ไท พี่อมร และทีมงานในวันนั้นด้วยอย่างสูงครับ
ขออภัยที่เข้ามาขอบคุณช้าไปหน่อย
เจ้านายฝากชมมา ว่าเครื่องเสียงสุดยอดครับ :th2:
และขอบคุณสำหรับน้ำจิตน้ำใจที่เป็นพี่เป็นน้องกันด้วยครับ
วันหน้าคงมีโอกาสได้รับบริการจากพี่ไทและทีมงานอีกครั้งครับ
 :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ว้า..ผมอยู่ใกล้ ๆ ไม่มีใครจ้างเลย อิ อิ

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม

น่าไปโค้งนางรำจัง