ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

Extreme หน่วงตอนคีย์และค้นหาเพลง

(1/4) > >>

spm150:
ท่านใดเคยเจอครับ คอมโน้ตบุ๊คผม สเปกตามรูป  เจอปัญหาตอนคีย์เพลงและค้นหาเพลง จนไปกระทบต่อเนื้องเพลงค้างเป็นระยะๆตอนคีย์เพลงและตอนค้นหาเพลง  จนนักร้องบ่น  ต้องแก้ไขตรงไหนครับ ผมใช้ V.3.0.0.211  รบกวนผู้รู้และเคยประสบปัญหามาแชร์ประสบการณแหน่อยครับ ( พ่วงจอนอก 1 จอ  พ่วง DAC ) ด้วยครับ

มานพ:
แล้วทำไมไม่ใช้ 212

spm150:

--- อ้างจาก: spm150 ที่ วันที่ 14 กรกฎาคม  2019, 18:05:21 น. ---ท่านใดเคยเจอครับ คอมโน้ตบุ๊คผม สเปกตามรูป  เจอปัญหาตอนคีย์เพลงและค้นหาเพลง จนไปกระทบต่อเนื้องเพลงค้างเป็นระยะๆตอนคีย์เพลงและตอนค้นหาเพลง  จนนักร้องบ่น  ต้องแก้ไขตรงไหนครับ ผมใช้ V.3.0.0.211  รบกวนผู้รู้และเคยประสบปัญหามาแชร์ประสบการณแหน่อยครับ ( พ่วงจอนอก 1 จอ  พ่วง DAC ) ด้วยครับ

(....)

--- End quote ---

ก็ป๋าตั้งให้ตอนนั้นกล้วไม่ดีเหมือนป๋าตั้งให้ครับ ป๋า

มานพ:
ผมตั้งให้ ก็ควรฝึกด้วยตัวเองครับ ว่าผมปรับอะไรไปบ้างเผื่อใช้แก้ปัญหาด้วยตัวเอง

ลงทับไปครับ เลือกแต่ program ที่เหลือไม่ต้องติ๊กเลือกครับ

เรารัก สารคาม:
หายไปนาน​ นึกว่าเซาเล่นแล้ว :82:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version