ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

สอบถามเกี่ยวกับ มิกซ์เซอร์ดิจิตอล ของ studiomaster รุ่น digilive 16 มีใครใช้บ้างครับ

(1/3) > >>

sombut ele:
สอบถามเกี่ยวกับ มิกซ์เซอร์ดิจิตอล ของ studiomaster รุ่น digilive 16 มีใครใช้บ้างครับ ถ้าใช้งาน คาราโอเกะ 8 line จะใช้ได้ไหม ครับ ถ้าเราเสียบสัญญาณเข้าที่ช่องไมค์เสียงจะเพี้ยนไหมครับ หรือใช้เเปดไลไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ

จิตกร:
ใช้อยู่ครับ

Sent from my CPH1723 using Tapatalk

sombut ele:
สายสัญญาณออกจากกล่องเเปดไลน์ เอาไปเข้าที่ช่อง  สเตอรีโอ  1 และ 2      4  เส้น  ส่วนที่เหลืออีก  4 เส้น เอาต่อที่ ไมค์ 1 ถึง  4  ถูกหรือเปล่าครับ    ยังใงผมขอรายละเอียดอีกสักนิดน่ะครับ   ขอบคุณครับ

Sumatethep:

--- อ้างจาก: จิตกร ที่ วันที่ 29 กรกฎาคม  2019, 14:32:50 น. ---ใช้อยู่ครับ (....)

Sent from my CPH1723 using Tapatalk

--- End quote ---
ครูครับ มันมีAudio Interface In/Outกี่ไลน์ครับ
 :thank1:

กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d):

--- อ้างจาก: Sumatethep ที่ วันที่ 30 กรกฎาคม  2019, 07:09:16 น. ---ครูครับ มันมีAudio Interface In/Outกี่ไลน์ครับ
 :thank1:

--- End quote ---

:95: :95: ตัวนี้รู้สึกว่าจะแยกไลน์ผ่าน ASIO ไม่ได้ครับ  :95: :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version