หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

Midi เพลงจีน เนื้อจีน

(1/3) > >>

สันต์:
ท่านใดมีบ้างไหมครับ

Smith:
ถ้าเนื้อเพลงเป็นภาษาจีน ผมใช้ไฟล์วีดีโอซีดี ครับ

Music Creator:

--- อ้างจาก: สันต์ ที่ วันที่ 27 ตุลาคม  2022, 12:26:26 น. ---ท่านใดมีบ้างไหมครับ

--- End quote ---

ผมมี แต่ extreme ไม่รองรับภาษาจีน

ดนตรีไหมไทย:

--- อ้างจาก: Music Creator ที่ วันที่ 27 ตุลาคม  2022, 13:20:03 น. ---ผมมี แต่ extreme ไม่รองรับภาษาจีน

ภาษา น่าจะรองรับนะครับ..
แต่ไม่มีคนทำมากกว่า...แห่ะๆๆ

มานพ:

--- อ้างจาก: ดนตรีไหมไทย ที่ วันที่ 27 ตุลาคม  2022, 15:31:33 น. ---ภาษา น่าจะรองรับนะครับ..
แต่ไม่มีคนทำมากกว่า...แห่ะๆๆ

eXtreme ที่ขายในไทย function เยอะสุด แต่ไม่รองรับ Unicode

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version