หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

หาที่พักใกล้โรงเรียนโพนทองวิทยายน

(1/2) > >>

br.sound:
ขอความกรุณาสมาชิกที่อยู่โพนทองด้วยครับ
พอดีวันที่ 30 มกราคม-1 กุมภาพันธ์ 2566 เด็กนักเรียนได้เป็นตัวแทนเขต 4 ของบุรีรัมย์เข้าแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียนที่โรงเรียนโพนทองวิทยาคาร อยากได้ที่พักที่ใกล้โรงเรียน และรองรับคณะครู-นักเรียน 20 คน ช่วยแนะนำหน่อยครับ
 :thank1: :thank1:

Music Creator:

แนะนำให้โทร. ปรึกษา โรงเรียนโพนทองวิทยาคาร เลยครับ น่าจะสะดวกกว่า

เด็กชายไพศาล:
อาจารย์บำรุงเก่งน้อครับสอนทั้งดนตรีทั้งศิลปะ  ที่พักผมบ่รู้จักดอกครับ ขอให้ชนะเลิศเด้อครับ  :30: :30:

br.sound:
 :thank1:

มานพ:
เป็นกำลังใจเด้อครับ  :thumbup:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version