หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

ไม่เอากันสักหน่อยหรือครับ

(1/1)

ไก่ลูกทุ่งไทย:
ไม่มีงานสัมนา Extreme กันมาหลายปีแล้ว ไม่จัดสักหน่อยหรือครับปีนี้

Sumatethep:
แม่....เห็นหัวข้อกระทู้ สะดุ้งตกใจหมดเลย

นายหัวคงประเมินงานเก่าๆที่เคยจัดอยู่มั้ง หลายคนก็แก่ๆเฒ่าๆกันไปแล้ว  ฟิตไหมหละครับ

มานพ:

--- อ้างจาก: Sumatethep ที่ วันที่ 11 พฤษภาคม  2023, 05:56:24 น. ---
นายหัวคงประเมินงานเก่าๆที่เคยจัดอยู่มั้ง หลายคนก็แก่ๆเฒ่าๆกันไปแล้ว  ฟิตไหมหละครับ

--- End quote ---

จัดทีมีค่าใช้จ่ายเยอะมากครับ อีกทั้งปัญหาฝุ่น PM 2.5 / COVID อีก
เอาเงินมาซื้อค่าใช้ TeamViewer รายปีและ laptop ให้ผมใหม่เพื่อแก้ปัญหาให้ผู้ใช้ดีกว่าเครื่องละแสนต้นๆ เอง  :2:

เรารัก สารคาม:
เกาะกลุ่มกันไว้ตามพื้นที่อยู่ครับ มีพบปะกันบ้าง ส่วนงานใหญ่ คงต้องรอ หาจังหวะเหมาะๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version