ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญ ร่วม งานพบปะและสังสรรค์ สมาชิกเอ็ม.ดี.เฮ้าส์ 7 - 8 สิงหาคม 2553 จ.ระยอง  (อ่าน 46513 ครั้ง)

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
เป็นตาม่วนคัก ย่าวๆ  ;D

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)

ออฟไลน์ คมคิด

• ระดับ 5
  • *
  • รักแท้คือแม่ข้า ลองลงมาคือน้องเมีย5D2FE589

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
พี่ยอด x-men อิอิอิ

ไหนว่าได้เสื้อมาฝากผม ป่านี้ยังไม่เห็นเลย รออยู่นะอ้าย
เอามาให้ด้วย อิอิ

kceclub

• บุคคลทั่วไป

สิ่งที่ทำให้ปลื้ม............

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 สิงหาคม 2010, 15:12:14 น. โดย บ่าววี »

kceclub

kceclub

สถานที่ทะเลงามครับ...

น้าช้าง...น้าเต้..น้าป้อม น้าเอก...ก่อนงานเริ่มและก่อนเมา...อิอิ...

ผุ้ใหญ่บ้านสุดหล่อ...อิอิ..ไม่เท่าผม...กำลังโทรหากิก....ไม่ใช้หาสมาชิกแต่ละคนมาถึงยัง....อิอิ...

แอบดูการต่อสายไฟน้าโน๊ต

แอบถ่ายป๋าเรย์....

ได้แต่มอง..
.

ดีๆๆทั้งนั้น...จะมีตังค์ซื้อไหมนี่..อิอิ...

สวยครับ

มาดูน้ากรดบ้างครับ....

สวยงามดีจริง...ขอบอก

มาถึงพระเอกตัวจริง...สุดยอด..ขอบพระคุณมากๆๆ ครับ..สำหรับสมาสไรส์

แต่ที่ขาดไม่ได้ครับ.....สุราทีม...จงเจริญ
เซ่นไหว้กันหน่อย.....

ทีมงานนี้วิชาการไม่ต้องครับ..เก่งแล้ววิชาการ..อิอิ....สุราทีม...จงเจริญ

ว่าแล้วก็ออกเดินต้อนรับสมาชิกกันหน่อย...จะได้รุ้ว่า..เราเป็นใคร...ใครเป็นเรา..ใครหล่อ..ใครขี้เหล่สุด...ว่าไป...

มาถึงซุ้มลุงช่าง..คนบ้านไกลทะเล......นั้นแหล่ะ..โดนเรายำ...เละ..พูดไม่ออกโดนแซว...อิอิ....

คนนี้.CEO..GTS

เจอตัวเป็น..สมาชิกเก่าๆๆใน md ช่างโก้ครับ..บ่าววีขอเก็บเอาไว้ซักรูปไปอวดสาวแถว..ชลบุรี

kceclub

หนุ่มบาวสาวปาน ท่านประชาสัมพันธ์ ชมรม นัทซาวด์..กับสาวสวยที่สุด(พูอเล่นนะป้า) ป้าโอ..ครับ...

นักร้องนักดนตรีทั้งคืนถ่ายได้แค่นี้อะครับ....

ที่ขาดไม่ได้.....พี่จำปาตีนโต...มาในบทเพลง....ไม่กินข้าวเย็น...กินแต่เหล้า...อิอิ....มันกระจาย

กันน้องคนสวย...มือสั่นเห้นคนสวย.....................

ภาพนี้ไม่เหมาะกับเด็กที่ต่ำกว่า 18 ผู้ปกครองควรให้คำปรึกษาเวลาชม
รูปอย่างนี้ไม่ดีนะครับ...เป้นตัวอย่างที่ไม่ดีนะครับ..ที่เอามาลง..อิอิ....

อิอิ ผมหารูปทีหื่นน้อยสุดแล้วนะนี่....

พอก่อนครับ...อิอิ...

เสียดายกล้องแบ็ดหมด...เซ็ง...เป็ด...

ต้อนเช้ากันก่อนกลับบ้านทีมงานสุราทีมยังครองแช่มป์ทุกปี..อิอิ....  กินไม่ได้อิ่มนอนเฝ้าก็ได้ครับ....

ว่างก็ไปจับเต่าเล่น..อิอิ..

ไปกวนลุงเขาอีก....

สุดท้าย...

ท้ายสุด ..ท้ายสุด....ขอบคุณสถานที่ ทะเลงาม หาดดวงตะวัน...ระยอง ประมาณ กม.ที่.248

สถานที่เจ้าที่เจ้าทาง สมาชิกทุกท่าน หากบ่าวได้ทำอะไรพลาดไปไม่ว่าจะเป็น กาย วาจา ใจ โดยไม่ได้ตั้งใจ .ขอขมา..อโหสิ..ไว้นะที่นี้ด้วยนะครับ.....

• *
บรรยากาศดีหลายๆ เด้อครับ เป็นตาไปเที่ยวหลายๆ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
หนุ่มบาวสาวปาน ท่านประชาสัมพันธ์ ชมรม นัทซาวด์..กับสาวสวยที่สุด(พูอเล่นนะป้า) ป้าโอ..ครับ...

นักร้องนักดนตรีทั้งคืนถ่ายได้แค่นี้อะครับ....

ที่ขาดไม่ได้.....พี่จำปาตีนโต...มาในบทเพลง....ไม่กินข้าวเย็น...กินแต่เหล้า...อิอิ....มันกระจาย

กันน้องคนสวย...มือสั่นเห้นคนสวย.....................

ภาพนี้ไม่เหมาะกับเด็กที่ต่ำกว่า 18 ผู้ปกครองควรให้คำปรึกษาเวลาชม
รูปอย่างนี้ไม่ดีนะครับ...เป้นตัวอย่างที่ไม่ดีนะครับ..ที่เอามาลง..อิอิ....

อิอิ ผมหารูปทีหื่นน้อยสุดแล้วนะนี่....

พอก่อนครับ...อิอิ...

เสียดายกล้องแบ็ดหมด...เซ็ง...เป็ด...

ต้อนเช้ากันก่อนกลับบ้านทีมงานสุราทีมยังครองแช่มป์ทุกปี..อิอิ....  กินไม่ได้อิ่มนอนเฝ้าก็ได้ครับ....

ว่างก็ไปจับเต่าเล่น..อิอิ..

ไปกวนลุงเขาอีก....

สุดท้าย...

ท้ายสุด ..ท้ายสุด....ขอบคุณสถานที่ ทะเลงาม หาดดวงตะวัน...ระยอง ประมาณ กม.ที่.248

สถานที่เจ้าที่เจ้าทาง สมาชิกทุกท่าน หากบ่าวได้ทำอะไรพลาดไปไม่ว่าจะเป็น กาย วาจา ใจ โดยไม่ได้ตั้งใจ .ขอขมา..อโหสิ..ไว้นะที่นี้ด้วยนะครับ.....

ไม่มาทักทายกันเลยนะครับ..