ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมลงชื่อ........รวมกันจ้างรถตู้จากสุพรรณ - ไปพิดโลกครับ.......แจ้งชื่อเลยครับ  (อ่าน 46918 ครั้ง)

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#5CA2FA96
งั้น...กันไว้อีกหนึ่งที่ให้น้าเลิศพาเด็กไปได้หนึ่งคน  :kiss2: :kiss2:   ก็เหลือสามและ

รักแกจัง.... :love2: :kiss2:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
อีกงานเนี้ย สุภาพสตรีที่ไปด้วย จะขอลงรถกลางทางหรือเปล่าหนอ

• คณะก่อการ
ดันอีกที่ครับ  เหลืออีก 3 ที่นั่ง

winit

อยากจะลงชื่อด้วยจัง... ;D

คิดถึงบรรยากาศตอนไปอุดร หนุกหนาน  ๆ
(หลายคนที่ลงชื่อไปแล้วอยู่ในกลุ่มนั้นด้วย ;D :hap3:)

แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะไปได้หรือเปล่า..
เดี๋ยวจะไปกั๊กที่นั่งท่านอื่น ถ้าไปไม่ได้... :mad245:

(งานพิดโลก..ผมอยู่ที่นั่นแน่..แต่สุพรรณ..ยังไม่แน่ครับ)

ถ้าจะไปจริง ..ไม่มีที่นั่งแล้ว..ก็หาทางไปเองก็แล้วกันผม

bansuphan

อยากจะลงชื่อด้วยจัง... ;D

คิดถึงบรรยากาศตอนไปอุดร หนุกหนาน  ๆ
(หลายคนที่ลงชื่อไปแล้วอยู่ในกลุ่มนั้นด้วย ;D :hap3:)

แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะไปได้หรือเปล่า..
เดี๋ยวจะไปกั๊กที่นั่งท่านอื่น ถ้าไปไม่ได้... :mad245:

(งานพิดโลก..ผมอยู่ที่นั่นแน่..แต่สุพรรณ..ยังไม่แน่ครับ)

ถ้าจะไปจริง ..ไม่มีที่นั่งแล้ว..ก็หาทางไปเองก็แล้วกันผม
ตอนนั้นแอร์ไม่เย็น รถก็ติด  ;D

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ตอนนั้นแอร์ไม่เย็น รถก็ติด  ;D

บ้าจริง อุดรเดินทาง 11 ชั่วโมง

• คณะก่อการ

เฮ้ย.....แบบนั้นไม่มีแล้ว  มันเป็นอดีตไปแล้ว

มีแต่อนาคตตอนนี้

แอร์ติด   รถไม่เย็น  :hap3:

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
เฮ้ย.....แบบนั้นไม่มีแล้ว  มันเป็นอดีตไปแล้ว

มีแต่อนาคตตอนนี้

แอร์ติด   รถไม่เย็น  :hap3:
สุพรรณ - พิดโลก ไม่น่าเกิน 3 ชั่วโมง

• คณะก่อการ
สุพรรณ - พิดโลก ไม่น่าเกิน 3 ชั่วโมง

อยู่ที่ขี้เหล้าครับ  แวะฉี่  ซื้อเหล้า  น้ำแข็ง  อ๊วก  กี่รอบ

ออนไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
อยู่ที่ขี้เหล้าครับ  แวะฉี่  ซื้อเหล้า  น้ำแข็ง  อ๊วก  กี่รอบ
แล้วมันจะใช้เวลาเดินทาง กี่ชั่วโมง
จะทันงานเหรอครับ ลูกพี่
ถ้าลูกพี่และพวก ทั้งคันไปไม่ทัน
งานเริ่มไม่ได้
งานใหญ่เสียนะครับ
ใครจะรับผิดชอบ ?
 :thank1: :hap3: :hap5: :party:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 6 กันยายน 2010, 21:11:24 น. โดย Batman »

• คณะก่อการ
ผมว่าน่าจะไปเป็นภาระให้เจ้าภาพมากกว่าครับ... :hap3: :hap5: :party:

งั้น...เราคงต้องใช้อุปกรณ์ทุ่นเวลา

ที่อนามัยผมมีโถฉี่ 1 อัน ปากกว้างมาก  ไม่ต้องกลัวน้าป้อมใส่ไม่ได้   โถKEE สองใบ   ถังทรายอะเบทฆ่าลูกน้ำเปล่าๆอีกหลายใบ  เอาไว้ใส่ฮาก   :drool:

จะได้ไม่เสียเวลา 

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL

โถฉี่ไม่กลัวใส่ไม่ได้กลัวใส่ไม่พอ  สมัยก่อนเล่าอีกแระ  ;D  ไปนั่งกินเหล้ากับเพื่อนที่ท่าน้ำพระประแดงที่นั่นจะไม่มีห้องน้ำหรือมีแต่เดินไกลโคตร กินเหล้าไม่เคยเมาต้องกลับก่อนเพราะปวดเยี่ยว ก็เลยคิดเอาไว้ว่าถ้าไปนั่งกินที่นั่นเอาขวดเปล่าโค๊กลิตรติดรถไว้ด้วย นั่งกินไปพอปวดได้ที่ก็เข้าไปฉี่ในรถฉี่เสร็จก็เอามาเทตรงท่อระบายน้ำก็คิดไว้แบบน้ัน  แต่พอเหตุการณ์จริงปวดฉี่ก็เข้ามาในรถตามแผนฉี่ไปเรื่อยๆครึ่งขวดแล้วแต่ยังไม่มีวี่แววว่าจะหมดพอน้ำจะถึงคอขวดเฮ้ยๆๆๆ เบรคๆๆๆ เบรคไม่อยู่ครับแมร่งล้นนองพื้นซวยอิ๊บอ๋ายต้องมานั่งเช็ดเยี่ยวอีก.... :hap3:  :hap5:
น่าสงสาร โถ.....ฉี่.......

birdeye

ไปด้วยคนครับ...ขึ้นรถที่ไหน....ครับ ;D

somjainuk74

ไปด้วยคนครับ...ขึ้นรถที่ไหน....ครับ ;D
ที่เชียงใหม่ครับ :hap3: :hap3: :hap3:

birdeye

ที่เชียงใหม่ครับ :hap3: :hap3: :hap3:

สงสัยต้องขึ้นที่สถานีรถไฟ เชียงใหม่ เป็นแน่แท้..... ;D   ;D   ;D

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • 748A44D7(X-WIN)
ป๋าชอบล้อเล่นอยู่เรื่อย ขึ้นที่ประตูครับ... :hap3: :hap5: :hit: :sadism: :fireting2: :shoots: :cheer: :beer:
ไม่มีประตูครับ เข้าทางหน้าต่างนะครับ  ;D

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
เหลือเวลาอีกเกือบสองเดือนไม่กล้ารับปากครับ ไม่รู้วันข้างหน้าจะติดงานอะไรหรือเปล่า

somjainuk74

ไม่มีประตูครับ เข้าทางหน้าต่างนะครับ  ;D
ดีมาก ผมคิดจะตอบ ตอบมายถึก :hap3: :hap3: :hap5:

birdeye

หน้าต่างมีหลายบาน....เลือกเข้าบานที่ 8 ละกาน..... :o^: :devil:

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
หน้าต่างมีหลายบาน....เลือกเข้าบานที่ 8 ละกาน..... :o^: :devil:

รู้แล้ว น้าปิงปองขึ้นที่ประตูท่าแพ ครับ

birdeye

รู้แล้ว น้าปิงปองขึ้นที่ประตูท่าแพ ครับ

ผิดครับขึ้นที่ประตูช้างเผือก....ครับ..... ;D  ;D  ;D

winit

สรุปไปด้วยมั้ยครับ ขึ้นที่เชียงใหม่เข้าทางหน้าต่าง... :hap3: :hap5:

รอที่กำแพงดิน..เหรอครับ ;D

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
รอที่กำแพงดิน..เหรอครับ ;D

พูดถึงกำแพงดินทำให้นึกถึงอะไรหลาย ๆ อย่างครับ   อยากย้อนอดีตคืนมาได้ไหมหนอ   อิอิ

somjainuk74

พูดถึงกำแพงดินทำให้นึกถึงอะไรหลาย ๆ อย่างครับ   อยากย้อนอดีตคืนมาได้ไหมหนอ   อิอิ
ปรงเสียเถอะ เราแก่แล้ว ;D