ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบระบบเสียง+Soundfont ที่ จ.ศรีสะเกษ" วันเสาร์ 13 พย.53 โดย ศิลปินหน้าวัด  (อ่าน 18389 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไผ่

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#:75211841(ฅนคอน)
เดินสาย อ้อมทีปทั่วอีกแล้ว CanCum  :beer:

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
ยกพลขึ้นบกอีกแล้วครับ ..เสือหิน สิงห์ไก่ หน่อยแรดดง ...อิอิ...

เป็นตาม่วนเนอะครับ

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
อ.ไก่ วันที่10-12ธ.ค.ผมจิไปบ้านพี่สาวกะอุบล ม.บุญล้นวิลล่า แถวบ้านทัพไทยเด้อครับ สี่เอาชุดน่อยๆไปนำ

ออฟไลน์ Anupong B.

• ระดับ 5
  • *
  • HL.8CAAD2E9 (x-men) HL.74E85A62
คิดถึงทุกท่าน ขอให้สนุกสนานนะครับ   :beer:

tukae

• บุคคลทั่วไป
อ.ไก่ วันที่10-12ธ.ค.ผมจิไปบ้านพี่สาวกะอุบล ม.บุญล้นวิลล่า แถวบ้านทัพไทยเด้อครับ สี่เอาชุดน่อยๆไปนำ

รอครับพี่... ชุดน้อยพี่เดวิด เต็มรถหกล้อแหม๊นบ่ครับ

ออฟไลน์ ผอ.วี

• ระดับ 5
  • *
  • HL#552C10C3(ชา ว๊อคแมน) 5916568D (ด.ช.เคยโสด)
เห็นหน้า  อ.ไก่ กับ ใหญ่หิน ยามได๋ มันหากเป็นตาม่วนเอาโลด มีหางเครื่องไป่หละ อ.ไก่ คั่นบ่ทันได้กะ พนมไพรพุ้นเด้อ...จำได้บ่...ฮิๆๆ

tukae

เห็นหน้า  อ.ไก่ กับ ใหญ่หิน ยามได๋ มันหากเป็นตาม่วนเอาโลด มีหางเครื่องไป่หละ อ.ไก่ คั่นบ่ทันได้กะ พนมไพรพุ้นเด้อ...จำได้บ่...ฮิๆๆ

แดนเซอร์พนมไพรรุ่นนั้น ผมหว่าน้ำหนักเกินแบกบ่ไหวแล้วครับ จั่งได๋ก่ะฝากท่าน ผอ.วี ติดรถมานำแหน่ครับจั๊กสองสามสี่ ขอเป็นรุ่นมินิฟลายเวท นำหนักตัวตั้งแน่ 100 ปอนด์ไม่เกิน 105 ปอนด์ จั่งสิพอได้ครับ ...ปล. คึดฮอดเด้อครับ ถ้าว่างก่ะขอเรียนเชิญเด้อครับ

ออฟไลน์ ผอ.วี

• ระดับ 5
  • *
  • HL#552C10C3(ชา ว๊อคแมน) 5916568D (ด.ช.เคยโสด)
แดนเซอร์พนมไพรรุ่นนั้น ผมหว่าน้ำหนักเกินแบกบ่ไหวแล้วครับ จั่งได๋ก่ะฝากท่าน ผอ.วี ติดรถมานำแหน่ครับจั๊กสองสามสี่ ขอเป็นรุ่นมินิฟลายเวท นำหนักตัวตั้งแน่ 100 ปอนด์ไม่เกิน 105 ปอนด์ จั่งสิพอได้ครับ ...ปล. คึดฮอดเด้อครับ ถ้าว่างก่ะขอเรียนเชิญเด้อครับ
แตกยั่วๆอยู่หน้าบ้านผมนี่หละ  มีตะรุ่นนี่หละครับ...ปวช...ปวส...แต่เฮ็ดอีหยังกะบ่ได้ เพราะอยู่ในสายตาแม่(บ้าน)ตลอดคะรับ...แฮะๆ

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6
ยกพลขึ้นบกอีกแล้วครับ ..เสือหิน สิงห์ไก่ หน่อยแรดดง ...อิอิ...

เป็นตาม่วนเนอะครับ

เสียดายที่อยู่ไกล ถ้าอยู่ใกล้จะขับรถไปรับท่านเปี๊ยกมาหม่วนนำกัน พบกัน 2 ครั้ง งานที่สมุทรปราการและที่พนมไพร
ซึ้งในน้ำใจอัธยาศัยท่านเปี๊ยกมาก คงต้องมีสักวันที่จะได้พบกันอีก :cheer:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ผมคางานดองอยู่กุดชุมครับ

ออฟไลน์ หัวหน้าผู้บ่าวแนว

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE684A0 ศิลปินหน้าวัด
ยินดีต้อนรับทุกท่าน จะพาทีมงาน อุทุมพร - ห้วยทับทับ ไปร่วมทดสอบด้วยเด้อเดี๋ยวจะยืนยันอีกทีว่าผู้ใด๋สิไปแน่

ออฟไลน์ ชาญชัย

• ระดับ 3
  • *
  • 6D211878
บะ...เป็นตาม่วนแท้....หนีงานไปซะน้อ...  เปิดงานตอนได๋ ถ้าว่างซิแว๊บไป :D

• ระดับ 3
  • *
สำหรับใดที่จะเดินทางไป
ให้ใช้เส้นทาง ศรีสะเกษ - คล้อวัง
บ้านคูซอดห่างจากศรีสะเกษประมาณ สัก 2 หมายิ้ม นี่แหละครับ

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
ให้ใช้เส้นทาง ศรีสะเกษ - คล้อวัง
บ้านคูซอดห่างจากศรีสะเกษประมาณ สัก 2 หมายิ้ม นี่แหละครับ

ไคยูขั่น 2 หมายิ้ม ถ่า 2 กิโลแม้ว บ่ไหว..
 ;D ;D

• ระดับ 3
  • *
เพิ่มเติมรายชื่อผู้เข้าร่วทดสอบเครื่องเสียง
พี่หมอทินกร
กั๊กซาวด์
เต่าทองมิวสิค
ครูพงษ์
ช่างเตี้ย
และผู้ติดตามอีกสองสามคน

• ระดับ 3
  • *
ลืม ลำดวนแดง

ออฟไลน์ แสบสันต์

• ระดับ 3
  • *
  • 740D32B0
อยากไปนำเด้แต่เวรแน่นๆ...ช่วงนี้เดินสายขึ้นเวรทัวทีบ...
ไหนสิไปขึ้นเวรอนามัย..ไหนสิไปขึ้นเวร ร.พ.ปรางกู่ มุ่นอุ้ยปุ้ยอยู่อะโลด...
ม่วนๆเด้อครับ.. :beer: :beer: :beer:

ออฟไลน์ r-mal

• ระดับ 4
  • *
  • 5DE35A81
   :happy:เสียดายนำเด บ่าวเอ้ย  ติดราชการเป็นกรรมการตัดสินฮ่องเพลงอยู่ เขต 3 พู่น  ขั่นงานเจ้าบ่ทันเลิก  ทางพู่นแล่วไว กะสิไปหา  คิดฮอดอีหลีอยู่      อย่าลืมส่งข่าวแนเด้อ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ีรอชมผลงานครับ..

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ร้อยกว่าโลใกล้กว่ากลับไปอุดรนะขอรับ  ไปซะบ้อ  ถ้างานเลิกเร็ว  อิอิ

tukae

ออกเดินทางจากอุบลฯ แล้วครับ.....

ออฟไลน์ ชัย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#No 7C8644D1
ออกเดินทางจากอุบลฯ แล้วครับ.....
ติดงานเด้ออาจารย์ กำลังจะออกไปซอยงานที่ลำปลายมาศ  เสร็จแล้วต้องไปเป็นมือปืน ให้เพิ่นอีก

ออฟไลน์ ลำดวนแดง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6D20986D 087-9574522 HL#จากท่านริมมูลน้อย
  เสียดายจังอุตส่าห์เตรียมตัวอย่างดี ดันกินของไม่ระวังนอนโรงพยาบาลเพิ่งออกมา ช่างนุ้ยนำผลงานมาบอกด้วย
เสียดายไม่ได้ไปร่วม คงต้องรอโอกาสหน้า

konrukgun

เอาเว็บร้านของหัวหน้าผู้บ่าวแนวมากฝากครับ อุทุมพรคอมพิวเตอร์ ติดต่อซ่อมคอมพิวเตอร์ ต้อง utpcomputer.com และบริการอื่น ๆ อีกมากมายครับ

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
แตกยั่วๆอยู่หน้าบ้านผมนี่หละ  มีตะรุ่นนี่หละครับ...ปวช...ปวส...แต่เฮ็ดอีหยังกะบ่ได้ เพราะอยู่ในสายตาแม่(บ้าน)ตลอดคะรับ...แฮะๆ

ปวช. ปวส. แนวๆ ทีเดียวเลยครับ  ;)