ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการ "Workshop eXtreme Karaoke ชุดเคลื่อนที่เร็ว" ครั้งที่ 1/2554 ที่ศรีสะเกษ  (อ่าน 90729 ครั้ง)

tukae

• บุคคลทั่วไป
สิบ่วินหัวสักดินถ่วนบ่น้อครับ  อิอิ

ดินไหง่กุ้ม สายเดี๋ยว สายคู่ บ่มีสาย หย่างสวนกันไปมา เป็นตาเบิ่งขนาดเด้อหมอ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 เมษายน 2011, 11:04:18 น. โดย ศิลปินหน้าวัด »

tukae

อย่าลืม อัพเดท พี่หมอ ทินกร นำเด้อ

[mp3=200,20,0,left]http://k002.kiwi6.com/hotlink/79m986xt9q/kai2.mp3

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 เมษายน 2011, 14:17:16 น. โดย ศิลปินหน้าวัด »

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#9C012BFA
ป๋าแจ็ค..มาฟ้องพ่อใหญ่หินว่า  ถูกตามล่าเหมิดคืนเลย..55

tukae

ป๋าแจ็ค..มาฟ้องพ่อใหญ่หินว่า  ถูกตามล่าเหมิดคืนเลย..55

ผู้บ่าวแนวบอกว่านำมาจ่ายค่าจกผู้สาว เหอ ๆ

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
ผู้บ่าวแนวบอกว่านำมาจ่ายค่าจกผู้สาว เหอ ๆ
ฮ่วย.. ??? ซะมาว่าจั่งซั่น... ???
นึกว่า..ถืกปอยฝ้าย...จก.. ;D
เดี๋ยววันที่ ซาวเก้า..พ่อใหญ่หิน4 ไปเลีย..เอ้ย..4ไปเคลียร์ให้ดอก... ;D ;D

ออฟไลน์ ประกอบกิจ

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C95B99A x-men
เข้ามาช้าไปหน่อยครับ(งานยุ่งมาก)......kobkit2549 (Kob Holiday) ไปแน่นอนครับ พร้อมโก้ 3 กะซวง ..พ่อใหญ่หิน/และท่านศิลปินหน้าวัด ขอจ่ายหน้างานนะครับ ติดกับบ้านเกิดผมพอดี เดี๋ยวชวนครูภูมไปด้วย มาฟังเสียงปืนเขมร ....

tukae

เข้ามาช้าไปหน่อยครับ(งานยุ่งมาก)......kobkit2549 (Kob Holiday) ไปแน่นอนครับ พร้อมโก้ 3 กะซวง ..พ่อใหญ่หิน/และท่านศิลปินหน้าวัด ขอจ่ายหน้างานนะครับ ติดกับบ้านเกิดผมพอดี เดี๋ยวชวนครูภูมไปด้วย มาฟังเสียงปืนเขมร ....

โอว์... ท่าน kobkit 2549 กับท่าน โก้ 3 กะซวง อีก 2 ที่ ... อัพเดทแล้วครับผม... แสดงว่าบ้านอยู่ติดกันกับวิเชียร ซำเหมา แหม่นบ่ครับ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ตกลงตึกปลาได้กินปลาหรือตึกปลาได้กินเป็ดครับ  ;D

tukae

ตกลงตึกปลาได้กินปลาหรือตึกปลาได้กินเป็ดครับ  ;D

วาสนาเป็ดยังดีครับครูวัฒน์... เที่ยวหน้าบ่แน่...

ออฟไลน์ พลอย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C97399B
ไปอุทุุมพร กะบ่ซวนกันแหน่เน๊าะ  ฮือๆๆๆๆๆ  ก็มันน้อย นอยหน่อย นี นอยน่อย  น้อยใจเด้อ  แม่นบ่อีพ่อใหญ่หิน

ออฟไลน์ พลอย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C97399B
1.คุณหมอชายโสด
            2. คุณหมอโป่ง
            3. คุณหมอหนึ่ง
            4. คุูณหมอกอบ
            5. คุณหมอทินกร
ป๊าดดดดดดดดดด  งานพบปุะคุณหมอบ่นี่  โอ๊ะ  เหลืออีกหมอหนึ่ง  หมออีพ่อใหญ่หิน    5555555555555555555555555555 :cheer: :cheer: :cheer:

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6
ที่ผ่านๆมารับงานเครื่องเสียงคอมพ์คาราโอเกะ เจองานที่มีทีมงานลำซิ่ง(หมอลำและแดนเซอร์)
จะได้ยินเสีบงบ่นทันทีว่า เซ็งเด้ลำใส่คอมพ์ แดนเซอร์บอกเหมิดอารมณ์เต้นบ่ออก
เดี๋ยวนี้ xtreme เขาพัฒนาแล้ว งานไหนมีทีมงานลำซิ่งมาแจมคืนนั้นสนุกมากๆๆๆๆ
ผมรับงานๆหนึ่งเจ้าภาพนำศิลปินจากเมืองลาว (ท้าวบุญยู้ และหมอลำสาวจินตหราเมืองลาว
ติดตามทางช่องลาวสตาร์เพิ่นนำเทปมาขายนำ) จะมีมืออิเลคโทนมาเล่นสดด้วย(เก่งจริงๆครับ)
เล่นโชว์เสร็จนักดนตรีเก็บเครื่อง พี่ไทยพากันร้องคาราโอเกะต่อ
อีกสักพักเจ้าภาพอยากฟังหมอลำลาวอีกให้นักดนตรีไปเอาเครื่องมาตั้ง ระหว่างที่รอ
จินตหราขอร้องเพลงรอ เข้าทางเลยครับพี่น้อง(ปรับคีย์ ความเร็ว ต่อเมดเลย์)
เรียบร้อยโรงเรียน xtreme นักดนตรีลาวเก็บเครื่อง(นั่งเฝ้าผมเหมิดคืน)
เจอกันงานที่ 2 งานที่ปะทะจักจั่น วันวิสาข์ จินตหราเมืองลาวก็มา(งานนี้ไม่เอานักดนตรีมาด้วย)
งานนี้เจอกับอาจารย์ไก่(ศินปินหน้าวัด)เสียดายกล้องมาไม่ทันเลยไม่ได้ถ่ายรูปไว้(เอาไว้งานหน้า)
ที่ยกตัวอย่างมานี้ เพราะว่า งานวันที่ 30 นี้ จะให้ พ่อใหญ่หิน โชว์โหมดอิเลคโทนและออโต้เมดเลย์
แบบเต็มรูปแบบใครอยากได้ชาวด์เสียงพิณวาว(ตับไตไส้พุงพ่อใหญ่หิน)ผมว่าไม่ควรพลาดงานนี้ :thank1:

jack_tpp

มาแล้วทีมงานผู้ใหญ่มน

tukae

ไปอุทุุมพร กะบ่ซวนกันแหน่เน๊าะ  ฮือๆๆๆๆๆ  ก็มันน้อย นอยหน่อย นี นอยน่อย  น้อยใจเด้อ  แม่นบ่อีพ่อใหญ่หิน

ขาดเสือหิน กับหน่อยแรดดง  มีสิงห์ไก่ กับกระทิงพลอย  เหอ ๆ

ที่ผ่านๆมารับงานเครื่องเสียงคอมพ์คาราโอเกะ เจองานที่มีทีมงานลำซิ่ง(หมอลำและแดนเซอร์)
จะได้ยินเสีบงบ่นทันทีว่า เซ็งเด้ลำใส่คอมพ์ แดนเซอร์บอกเหมิดอารมณ์เต้นบ่ออก
เดี๋ยวนี้ xtreme เขาพัฒนาแล้ว งานไหนมีทีมงานลำซิ่งมาแจมคืนนั้นสนุกมากๆๆๆๆ
ผมรับงานๆหนึ่งเจ้าภาพนำศิลปินจากเมืองลาว (ท้าวบุญยู้ และหมอลำสาวจินตหราเมืองลาว
ติดตามทางช่องลาวสตาร์เพิ่นนำเทปมาขายนำ) จะมีมืออิเลคโทนมาเล่นสดด้วย(เก่งจริงๆครับ)
เล่นโชว์เสร็จนักดนตรีเก็บเครื่อง พี่ไทยพากันร้องคาราโอเกะต่อ
อีกสักพักเจ้าภาพอยากฟังหมอลำลาวอีกให้นักดนตรีไปเอาเครื่องมาตั้ง ระหว่างที่รอ
จินตหราขอร้องเพลงรอ เข้าทางเลยครับพี่น้อง(ปรับคีย์ ความเร็ว ต่อเมดเลย์)
เรียบร้อยโรงเรียน xtreme นักดนตรีลาวเก็บเครื่อง(นั่งเฝ้าผมเหมิดคืน)
เจอกันงานที่ 2 งานที่ปะทะจักจั่น วันวิสาข์ จินตหราเมืองลาวก็มา(งานนี้ไม่เอานักดนตรีมาด้วย)
งานนี้เจอกับอาจารย์ไก่(ศินปินหน้าวัด)เสียดายกล้องมาไม่ทันเลยไม่ได้ถ่ายรูปไว้(เอาไว้งานหน้า)
ที่ยกตัวอย่างมานี้ เพราะว่า งานวันที่ 30 นี้ จะให้ พ่อใหญ่หิน โชว์โหมดอิเลคโทนและออโต้เมดเลย์
แบบเต็มรูปแบบใครอยากได้ชาวด์เสียงพิณวาว(ตับไตไส้พุงพ่อใหญ่หิน)ผมว่าไม่ควรพลาดงานนี้ :thank1:

พ่อใหญ่หิน ตอนนี้กำลังหมั่นเข้าซ่อง โอ๊ะ ซ้อมอย่างหนักหน่วง คึดว่ามื้อจริง ต้องน๊อค... แน่ แน่

มาแล้วทีมงานผู้ใหญ่มน

อัพเดทแล้วครับ

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
สำหรับสมาชิกที่เข้าร่วมงานและต้องการ Update โปรแกรมใหม่ๆ ให้เตรียม HD ประมาณ 120 G. ไปด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ประกอบกิจ

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C95B99A x-men
โอว์... ท่าน kobkit 2549 กับท่าน โก้ 3 กะซวง อีก 2 ที่ ... อัพเดทแล้วครับผม... แสดงว่าบ้านอยู่ติดกันกับวิเชียร ซำเหมา แหม่นบ่ครับ

แม่นครับบ้านเดี๋ยวกัน หมู่เดียวกัน เฮียนนำกัน แฮเดียวกัน

ออฟไลน์ ครูภูม

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • โทร .0867503355 Line ID 0867503355

:thank1: 

:mad245: 30 เม.ย.2554 ที่วิทยาลัยฯ มีประชุม นร-นศ. เข้าใหม่

??? ผมเป็นครูที่ปรึกษาด้วย

:cry:.....อดไปครับ

tukae

สำหรับสมาชิกที่เข้าร่วมงานและต้องการ Update โปรแกรมใหม่ๆ ให้เตรียม HD ประมาณ 120 G. ไปด้วยนะครับ

มีของดีจากท่านหนุ่มเมืองลำดวนมาฝากพี่น้องชาว Xtreme เราด้วย ขอขอบคุณอย่างสูงครับป๋า เสียดายท่าน music creater ติดภารกิจต่างประเทศ คงไม่ได้เจอกัน

แม่นครับบ้านเดี๋ยวกัน หมู่เดียวกัน เฮียนนำกัน แฮเดียวกัน

ศิษย์ร่วมสำนัก หรือ พี่น้องร่วมท้อง กับวิเชียร ซำเหมา ท่าน kobkit2549 คงเฉลยวันงานครับผม

:thank1: 

:mad245: 30 เม.ย.2554 ที่วิทยาลัยฯ มีประชุม นร-นศ. เข้าใหม่

??? ผมเป็นครูที่ปรึกษาด้วย

:cry:.....อดไปครับ

เสียดายครับครูภูมิ หน้าที่หลักต้องให้ความสำคัญก่อนครับผม  ถ้ามีโอกาสสัญจร รุ่น 2 คงได้รับเกียรติจากครูภูมินะครับผม... ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หัวหน้าผู้บ่าวแนว

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE684A0 ศิลปินหน้าวัด
เพิ้มติมครับ เต่าทอง มิวสิค ด้วยน่ะครับ

tukae

เพิ้มติมครับ เต่าทอง มิวสิค ด้วยน่ะครับ

อัพเดทแล้วครับผม...

tukae

แจ้งข่าวล่าสุด
คณะจัดงานปรึกษาลงความเห็นแล้วครับว่า

"ผู้ติดตามที่เป็นสุภาพสตรี ฟรีตลอดงานครับ" "

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ใกล้วันแล่วเด้นิ อิดสาคนได้ไปเด้ครับ

tukae

ใกล้วันแล่วเด้นิ อิดสาคนได้ไปเด้ครับ

สัญจร ครั้งที่ 2 อาจเป็นโคราช ดีบ่ครับป๋า...

ออฟไลน์ หัวหน้าผู้บ่าวแนว

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE684A0 ศิลปินหน้าวัด
ป้ายจัดการ ปริ้น แล้วครับ

ออฟไลน์ อ.ชุม สีหมอก

• ระดับ 5
  • *
  • HD#4DE5ACF3(ลูกทุ่งสมใจนึก)

[/quote]
ฝากคุณหมอตรวจด้วยครับ อิอิ ผมมาบ่ได้ครับ พลาดโครงการดีๆ  :th2: