ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการ "Workshop eXtreme Karaoke ชุดเคลื่อนที่เร็ว" ครั้งที่ 1/2554 ที่ศรีสะเกษ  (อ่าน 90533 ครั้ง)

tukae

• บุคคลทั่วไป
ให้ไปนำแน...ครับ

อัพเดทแล้วครับผม อาจารย์เอาเครื่องมานำเด้อครับ

ออฟไลน์ สาก โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HLตัวเก่าหาย/ ตัวนี้ 9F622057ซื้อจากลูกเขยแม่
ถ้าไปถึงตอนดึก ๆ  ต้องลงทะเบียนยังไงเจ้าคะ  ;D

tukae

ถ้าไปถึงตอนดึก ๆ  ต้องลงทะเบียนยังไงเจ้าคะ  ;D

สินั่งถ่าข้างกองไฟจี่เนื้อกับปั้นข้าวจี่... บอกคุณหมอหาหนัง buffalo มาจี่นำเดอ....

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
เสียดายเด้ ต้องนอนวัด เข้านาคแล้วครับช่วงนั้น

ออฟไลน์ แสบสันต์

• ระดับ 3
  • *
  • 740D32B0
กลับจากพักร้อนพอดี..จอง 1 ที่ครับ..

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
โอ้ย....เสียดายเด้มีงาน30 คืนงานเจ้าภาพซะบ้อ :strom: :strom:

ออฟไลน์ อาเล็ก

• ระดับ 4
  • *
  • 6E674E74 (จากลุงกานต์)
อยากไปครับ  ;D

ออฟไลน์ Anupong B.

• ระดับ 5
  • *
  • HL.8CAAD2E9 (x-men) HL.74E85A62
น่าเสียดายจังครับอาจารย์ไก่ วันที่ 30 เม.ย. - 1 พ.ค.54  ผมติดสอบปลายภาคที่วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสระแก้ว
หากขาดสอบก็คงเรียนไม่จบ  ขอเป็นครั้งหน้าก็แล้วกันนะครับ.....

:flower:    :cheer:   :thank1:

ออฟไลน์ สาก โคจร

• ระดับ 4
  • *
  • HLตัวเก่าหาย/ ตัวนี้ 9F622057ซื้อจากลูกเขยแม่
น่าเสียดายจังครับอาจารย์ไก่ วันที่ 30 เม.ย. - 1 พ.ค.54  ผมติดสอบปลายภาคที่วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสระแก้ว
หากขาดสอบก็คงเรียนไม่จบ  ขอเป็นครั้งหน้าก็แล้วกันนะครับ.....

:flower:    :cheer:   :thank1:

พี่อะ  ขยันจริงๆ  ขอให้จบไวๆ  นะเจ้าคะ   :happy:

tukae

กลับจากพักร้อนพอดี..จอง 1 ที่ครับ..

อัพเดทแล้วครับ... คุณหมอจากภูสิงห์ ขอบคุณครับ...

tukae

โอ้ย....เสียดายเด้มีงาน30 คืนงานเจ้าภาพซะบ้อ :strom: :strom:

บ่ต้องคืนครับพี่เดวิด ชวนเจ้าภาพมาด้วย..

เสียดายเด้ ต้องนอนวัด เข้านาคแล้วครับช่วงนั้น

ขออนุโมทนานำเด้อ... คือบ่แจ้งข่าวแหน่...

อยากไปครับ  ;D

คิดถึงบรรยากาศที่ท่าตูม ต้องมาครับพี่อาเล็ก

อาจารย์อะ มีปริญญาหลายใบจริง ๆ ครับ ขอให้ประสบความสำเร็จดังตั้งใจครับ โอกาสหน้าคงได้พบกัน

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6
อยากให้สมาชิกที่เข้าร่วมงานนำชุดเครื่องเสียงที่ตนเองมีเข้าร่วมด้วย เพื่อคันหาจุดเด่นและจุดด้อย
ของแต่ละชุดเพื่อความสมบูรณ์ของเครื่องเสียงแต่ละท่าน(ไม่ใช่นำมาแข่งขันกันนะครับ)
ความรู้ที่ได้รับจากกันและกันถือว่าเป็นวิทยาทานที่มีค่าและเป็นประโยชน์ต่อสมาชิก บางชุดที่สมบูรณ์
ก็จะเป็นแบบอย่างแก่ผู้อื่น บางชุดที่ไม่สมบูรณ์ก็ช่วยกันวิเคราะห์ว่าขาดเหลืออะไร แลกเปลี่ยนประสบการณ์
ความรู้ในด้านของเครื่องเสียง หรืออาจจะมีการแลกเปลี่ยนอุปกรณ์กัน ปัญหาของบางคน อาจมีคำตอบ
จากอีกคน อยากให้สมาชิกมาร่วมเติมเต็มในสิ่งที่ขาดให้กันและกัน :thank1:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
หนีเวรซะบ๊อ

ออฟไลน์ ลำดวนแดง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6D20986D 087-9574522 HL#จากท่านริมมูลน้อย
อัพเดทเรียบร้อยครับ...  ท่านลำดวนแดง กับคุณหมอ เผิ่นว่าจั่งได๋น๊อ ...
           อยากไปครับแต่ช่วงนี้แย่จริงๆ เอาเป็นว่ายังไม่ให้คำตอบ วันลงทะเบียนคือ คำตอบสุดท้าย ขอให้เพื่อนๆสมาชิกมีความสุขทุกๆคนนะครับ :flower: :flower: :flower: :flower: :thank1:

ออฟไลน์ โฮลมาน

• ระดับ 4
  • *
  • HL#6C893604 ลุงกานต์
โฮลมานขอจองที่หนึ่ง(1 ที่ ที่สองไปหาเอาแถวน้ำคำนะจ๊ะ)

tukae

หนีเวรซะบ๊อ

หมอชาติเป็นกรรมการใหญ่ ตัดสินประกวดร้องเพลง ขาดบ่ได้เด้อ...

อยากไปครับแต่ช่วงนี้แย่จริงๆ เอาเป็นว่ายังไม่ให้คำตอบ วันลงทะเบียนคือ คำตอบสุดท้าย ขอให้เพื่อนๆสมาชิกมีความสุขทุกๆคนนะครับ :flower: :flower: :flower: :flower: :thank1:

จัดที่นั่งรอแล้วครับ

โฮลมานขอจองที่หนึ่ง(1 ที่ ที่สองไปหาเอาแถวน้ำคำนะจ๊ะ)

อัพเดทแล้วครับพี่ พบกันวันที่ 30 ครับ

ออฟไลน์ br.sound

• ระดับ 5
  • *
  • 86E62860
น่าเสียดายเนาะ มีงานวันที่1 แต่เช้า

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
น่าเสียดายเนาะ มีงานวันที่1 แต่เช้า

ยกเลิกงานเลยครับอาจารย์ ไปศรีสะเกษ ฮิๆ

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
โดด  นาค  ดีไหมน้อออออ

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง
ถ้าไม่ติดภารกิจต่างประเทศ คงได้ไปร่วมงานด้วย

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
ถ้าไม่ติดภารกิจต่างประเทศ คงได้ไปร่วมงานด้วย
ป๋าจะบินไปประเทศไหนครับป๋า ฮิฮิฮิ

tukae

เห็นด้วยกับกระป๋องครับ โดดเลย vb vb

โดด  นาค  ดีไหมน้อออออ

เอาพ่อแม่ญาติพี่น้องมาด้วย ทำพิธีอยู่ศรีสะเกษโลด ... (แค่คิดก็บาปแล้ว โหสิเด้อ)

ขอบคุณครับ ยังไงก็หวังไว้เล็ก ๆ ครับว่าวันงาน ท่าน Music Creator จะได้เจอกับท่านหนุ่มเมืองลำดวนตัวจริงเสียงจริง ครับ...

tukae

วันนี้สมาชิกถามมาว่า งานนี้จะมีตัวแทนจำหน่ายอุปกรณ์เครื่องเสียงหรือเปล่า?  ขอเรียนว่า ตัวแทนจำหน่ายไม่มีอย่างเป็นทางการครับ จะมีที่ได้พูดคุยกันไว้ก็มี ทีมท่านหมอบ้านนอก ท่านสไปเดอร์แมน ที่จะส่ง power urotech มาให้ทดสอบ และที่อุบลฯ ก็ท่านสมัย ท็อปซาวน์อุบล จะนำอุปกรณ์คอนเนค ไปวางจำหน่ายราคาถูก หรือท่านใดที่เป็นร้านค้า หรือตัวแทนจำหน่ายอยากนำไปโชว์หรือจำหน่ายก็ให้แจ้งได้ที่นี่ครับผม...

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6
ผมจะนำเครื่องเสียงไปร่วมทดสอบและขอคำชี้แนะจากเพื่อนสมาชิก จำนวน 2 ชุดครับผม
1.เป็นชุดขนาดกลางผมใช้รับงานไม่เกิน 100 โต๊ะ (ชุดนี้ผมใช้รับงานมา 20 กว่าปีแล้วครับ)
2.เป็นชุดเคลื่อนที่เร็ว พาวเวอร์มิกเซอร์ 1 ตัว และตู้ ปวศ.1คู่ (ตอนนี้กำลังเห่อมากๆ)  :thank1:

k2508

รอถ่ายทอดสดครับ ผมคงไม่ได้ไป ติดงานประจำครับ
อยากไปเจอทุกท่านจัง