หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

ถ้าคิดว่าที่นี่เป็นบ้าน...ช่วยกันดูแลซักหน่อยดีมั้ย.

<< < (3/14) > >>

J_matt:
เห็นแล้ว... แล้วก็เห็นด้วยกับท่านยอดครับ..

วี บุญนิยม:
จะพยายามที่สุด แต่ถ้าผิดพลาดไป ก็ขออภัยด้วยครับ.
 :beer:

Nineyod:

--- อ้างจาก: หลานย่าเหล ที่ วันที่ 27 สิงหาคม  2013, 12:05:19 น. ---จะพยายามที่สุด แต่ถ้าผิดพลาดไป ก็ขออภัยด้วยครับ.
 :beer:

--- End quote ---

ถ้าผมเห็นหรือมีคนแจ้ง

ผมลบเลยนะ ถือว่าตั้งใจกระทำการล่อแหลม.. ;D

วี บุญนิยม:

--- อ้างจาก: นายยอด ที่ วันที่ 27 สิงหาคม  2013, 12:23:31 น. ---ถ้าผมเห็นหรือมีคนแจ้ง

ผมลบเลยนะ ถือว่าตั้งใจกระทำการล่อแหลม.. ;D

ลบได้เลย ถ้ามียาง เพราะยางลบ. ;D

--- อ้างจาก: ป้อม บิ๊กแบงค์ ที่ วันที่ 27 สิงหาคม  2013, 12:23:49 น. ---รูปที่อาจทำให้ผู้อื่นได้รับความอับอาย ตัวอย่างเช่น รูปนี้...

(....)

:bla: :mad245: :strom: :hit: :sadism:

somdet:
 :beer: รับทราบและปฏิบัติครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version