เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

BV หรือTURBOดี

(1/3) > >>

เชษฐา:
กำลังคิดอยากเปลี่ยนตู้ลำโพง แต่ยังลังเล ระหว่าง ตู้ BV กับTURBOครับ ใช้กับคาราโอเกะ และแสดงสดบ้างบางคราว ตอนนี้ใช้ORDER6 อยู่รู้สึกว่ายังไม่แน่นถูกใจเลย ขอความเห็นจากสมาชิกหน่อยครับ

WEE09:
ใช้อยู่ครับ Turbo18" หนักแน่น สะใจ .

เอกคุง:
เคยมีทั้ง ORDER6 , BV18
ล่าสุด Turbo18 ตึ้บๆๆ ครับ :smiley:

เชษฐา:
ขอบคุณทั้ง2ท่านมากครับ

nutdee:

--- อ้างจาก: WEE09 ที่ วันที่ 21 พฤษภาคม  2019, 21:03:31 น. ---ใช้อยู่ครับ Turbo18" หนักแน่น สะใจ .

--- End quote ---
แนะนำหน่อยคับ ค่ายใหน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version