เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

emagic mt4

(1/1)

PARAGON MUSIC:
กราบสวัสดีอาจารย์ทุกท่านครับ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับช่วงนี้อากาศร้อน
คือผมอยากทราบว่า ตัวนี้ทำงานยังไงครับ หลานเอามาให้เมื่อเช้า
emagic mt4

นุ้ย:
เป็นกล่อง midi ใช้ร่วมกับ Sound Module
เช่น Roland SC-55 , SC-88 เป็นต้นครับ

PARAGON MUSIC:

--- อ้างจาก: นุ้ย ที่ วันที่ 22 มิถุนายน  2019, 18:07:07 น. ---เป็นกล่อง midi ใช้ร่วมกับ Sound Module
เช่น Roland SC-55 , SC-88 เป็นต้นครับ

--- End quote ---

กราบขอบคุณอาจารย์ครับ

วิเชียร คนสุโขทัย:
ผมขอซื้อเองครับ จะเอาไปเล่นกับ คีย์บอร์ด JV35

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version