หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

การเดินทางของ วงการมิดี้คาราโอเกะ

<< < (5/5)

Nineyod:
 :95: :95:

Smith:

--- อ้างจาก: นพ สุพรรณ ที่ วันที่  3 มกราคม  2024, 10:03:55 น. ---ผมจำไม่ได้ว่าเริ่มเมื่อไหร่ืแต่น่าจะใกล้เคียงกัน  ตั้งแต่สมัยคอมยังใช้สเปค  intel 486
นอกจากนี้ยังมี nick ที่รันบน dos , KXKTV, KaraOK,Karalight,Sonic

--- End quote ---
เริ่มจากแผ่นดิสไดร์ A ที่นักร้องถือกัน เปิดด้วย MC50 มิดี้ไฟล์เพลงละ 30 บาท ไม่มีเนื้อร้องต้องจำเอา อุดหนุนเพลงจากคุณอาจที่พันทิพย์ แล้วก็เปิดมิดี้บนเคกวอร์กในคอม แล้วก็เป็น nick ที่รันบนดอสครับ อีกแปปก็มาวินโดว์ 95 ครับ  :95:

Smith:

--- อ้างจาก: Nineyod ที่ วันที่  3 มกราคม  2024, 10:05:52 น. --- :95: :95:

--- End quote ---
ขอบคุณครับป๋า  :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version