วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > แสดงผลงานวงดนตรีและเครื่องเสียงของสมาชิก eXtreme (HardLock)

XMKL สองไลน์ กับซาวนด์ฟอนด์ แค่นี้ก็พอใจละครับ

(1/1)

Smith:
เพลง XMKL กับซาวนด์ฟอนด์ ได้แค่นี้ก็พอใจละครับ เสียงอัดจากโทรสัพท์นะครับผิดพลาดขออภัยครับ
 :hit:
@smithfuturemusic  
--- End quote ---

ครูเบียร์:
เสียงเพราะฟังสบาย   :95:

Smith:

--- อ้างจาก: ครูเบียร์ ที่ วันที่  3 สิงหาคม  2023, 08:07:11 น. ---เสียงเพราะฟังสบาย   :95:

ขอบคุณครับ
 :thank1:

Sumatethep:
เหมาะสำหรับงานกลางแจ้งมีคนฟังมากๆ เพราะได้สัญญาณดนตรีทุกชิ้นถูกบาล้านซ์ออกมาได้อย่างเหมาะสม ได้ยินอย่างทั่วถึงกันแล้วครับ
 :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version