ผู้เขียน หัวข้อ: ปลายฝน+ต้นหนาว+ซาวด์ฟ้อนแถม+ซาวด์ฟ้อนแจก+มัลติซาวด์ฟ้อนต์++++++++++  (อ่าน 1873 ครั้ง)

ออฟไลน์ BINDEAW

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#5D039510 HL#95E45323

อยู่ว่างๆตะครั่นตะครอตามประสาคนไม่อยากแก่...คงเคยเป็นกันบ้างหล่ะ..น่ะ..และเพิ่งได้ HL..มา..standby....อีก 1 ตัว..SF...ที่มีอยู่ใช้ไม่ได้..เพราะเป็นของที่ซื้อ..เขาอณุญาตแค่..lic..เดียวจะโทรถามเจ้าของก็เกรงใจเลยลองเอา..........sf.......ที่แถมมากับโปรแกรม(XSF)....และที่แจกใน..web...เรานี่แหล่ะ..ลองมาผสม...(พันธ์)...กันดู...ลองฟังดูนะครับ..กับ...F10+on board realtek..และ xtreme v..ล่าสุด...เพลง xmkr....คิดถึงบ้าน...v...โฮป..ขอขอบคุณ......(ลดอาการบวมของกระเดื่องและเบสตามคำแนะนำของน้านพ แล้วครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 กันยายน 2012, 23:10:19 น. โดย บินเดี่ยว29 »

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)

อยู่ว่างๆตะครั่นตะครอตามประสาคนไม่อยากแก่...คงเคยเป็นกันบ้างหล่ะ..น่ะ..และเพิ่งได้ HL..มา..standby....อีก 1 ตัว..SF...ที่มีอยู่ใช้ไม่ได้..เพราะเป็นของที่ซื้อ..เขาอณุญาตแค่..lic..เดียวจะโทรถามเจ้าของก็เกรงใจเลยลองเอา..........sf.......ที่แถมมากับโปรแกรม(XSF)....และที่แจกใน..web...เรานี่แหล่ะ..ลองมาผสม...(พันธ์)...กันดู...ลองฟังดูนะครับ..กับ...F10+on board realtek..และ xtreme v..ล่าสุด...เพลง xmkr....คิดถึงบ้าน...v...โฮป..ขอขอบคุณ

ดันเบสกับกระเดื่องมากไป  บวมครับ  ผอ.

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :cheer: :beer: เพลงปรีวิวไม่ดังครับพี่  :beer: :cheer: