ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเสียงกลางแจ้งชุดเล็ก ควรใช้ตู้เบสแบบไหนดีครับ  (อ่าน 29282 ครั้ง)

charoen.da

• บุคคลทั่วไป
Re: เครื่องเสียงกลางแจ้งชุดเล็ก ควรใช้ตู้เบสแบบไหนดีครับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 27 ธันวาคม 2012, 18:53:16 น. »
หาสายลำโพงมาต่อก็ใช้ได้เลย อิๆ  9000 / ใบ
เหมาะกับผู้ที่ใช้งานแบบถนอมเนื้อตัว ถ้าได้งานราคาถูกๆเสียดายของครับ

ไม่น่าเกี่ยวกันนะครับ งานถูก งานแพง ถ้าอยากได้คุณภาพ ลูกค้าติดใจ ก้อย่อมน่าลงทุนนะครับ

ของผมเอง รับงานคาราโอเกะ 2500 ผมก้อใช้เครื่องและลำโพงชุดเดียวกับที่รับงาน 25000 ต่างกันที่จำนวนแอมป์กับลำโพงแค่นั้น

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
Re: เครื่องเสียงกลางแจ้งชุดเล็ก ควรใช้ตู้เบสแบบไหนดีครับ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 27 ธันวาคม 2012, 19:19:14 น. »

ไม่น่าเกี่ยวกันนะครับ งานถูก งานแพง ถ้าอยากได้คุณภาพ ลูกค้าติดใจ ก้อย่อมน่าลงทุนนะครับ

ของผมเอง รับงานคาราโอเกะ 2500 ผมก้อใช้เครื่องและลำโพงชุดเดียวกับที่รับงาน 25000 ต่างกันที่จำนวนแอมป์กับลำโพงแค่นั้น

ขอบคุณครับ

เห็นด้วยครับ ผมก็ทำแบบนี้ เพราะมีอยู่แค่นั้น
งานใหญ่ก็เอาไปมาก งานเล็กก็แบ่งไปตามงบ
งานขี้เหล้า หรืองานผู้ว่าฯ ก็ชุดเดียวกันครับ