ผู้เขียน หัวข้อ: cross HAMMER ตัวนี้น่าเอาไหมครับ  (อ่าน 4320 ครั้ง)

ออฟไลน์ tidjoy

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 4FE0F9D0 จาก ดชคส
cross HAMMER ตัวนี้น่าเอาไหมครับ
« เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2015, 13:48:15 น. »
 :D ผมไม่มีเงินพอซ์้อ Driv Rack แต่อยากได้ครอสเห็นตัวนี้ราคาพอฟัง กับดูข้างในแล้วคล้ายของ ด.อี บ.อี อ.เอ็ก ครับ ช่วยชี้แนะเปิดหูเปิดตาเคาะกะโหลกกะลาผมหน่อยครับ :thank1:
http://www.paisarn-outlet.com/index.php?lay=show&ac=cat_show_pro_detail&cid=79671&pid=656729  ขออภัยใส่รูปไม่ได้ครับ

• ระดับ 4
  • *
Re: cross HAMMER ตัวนี้น่าเอาไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2015, 14:56:57 น. »
 :D ลิ้งไม่ได้ให้ ก้อบลิ้งแล้วเปิดแท็บใหม่วางตรง แอดเดรสบาร์เอานะครับ.. HAMMER 234XL CROSSOVER ครับ :thank1:

ออฟไลน์ Prasert Nontsound indy

• ระดับ 3
  • *
  • 4ee368c2 จากพล.ต.วุฒิไกร ครับ
Re: cross HAMMER ตัวนี้น่าเอาไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2015, 15:00:25 น. »
ถ้าไม่ซีเรียสยึดติดกับยี่ห้อดังก็ใช้ได้นะครับ ผมก็ใช้อยู่ครับ ผมโมเปลี่ยนไอซีมันใหม่ครับ แต่แจ๊คXLRด้านหลังมันจะไม่ค่อยแน่นนะครับ ต้องออกแรงดันมันหน่อยครับ  ;D

ออฟไลน์ Sumatethep

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 6E664E4B ซื้อจาก ชัยสแตมป์ ลำปาง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2015, 15:35:23 น. »
:D ลิ้งไม่ได้ให้ ก้อบลิ้งแล้วเปิดแท็บใหม่วางตรง แอดเดรสบาร์เอานะครับ.. HAMMER 234XL CROSSOVER ครับ :thank1:

ช่วยๆกันนำมาให้ดู  :happy:

ผลิตภัณฑ์ Hammer หลายอย่างผมใช้อยู่

ประหยัด น่าใช้ครับ

:happy:  :D

• ระดับ 4
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2015, 15:40:19 น. »

ก่อนอื่นต้องขอบพระคุณคุณครู sumatethep ก่อนครับที่แนะนำวิธีใส่รูปครับ :thank1:
ถ้าไม่ซีเรียสยึดติดกับยี่ห้อดังก็ใช้ได้นะครับ ผมก็ใช้อยู่ครับ ผมโมเปลี่ยนไอซีมันใหม่ครับ แต่แจ๊คXLRด้านหลังมันจะไม่ค่อยแน่นนะครับ ต้องออกแรงดันมันหน่อยครับ  ;D
เปลี่ยนเป็นยี่ห้ออะไรครับ..เบอร์เดิมใช่ไหม...ดีขึ้นชัดเจนไหมครับ.....
มันมีหลายตัวนะครับที่เลียนแบบ ดีบีเอ็ก .. แต่ตัวนี้มันถูกสุด....
ผมไม่เกี่ยงยี่ห้อครับ...ทีแรกว่าจะสั่งของช่างพร..มาหากล่องใส่เองหาหม้อแปลงเอง..คงสนุกดีแต่คิดดูแล้วราคามันจะเท่ากับซื้อพวกนี้ครับ :thank1:

• ระดับ 4
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2015, 15:41:20 น. »
 :happy: ขอบคุณครับคุณครู..เพิ่นทนบ่อไหว ทำให้เลย... :thank1:

ออฟไลน์ Prasert Nontsound indy

• ระดับ 3
  • *
  • 4ee368c2 จากพล.ต.วุฒิไกร ครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2015, 16:08:40 น. »
(....)
ก่อนอื่นต้องขอบพระคุณคุณครู sumatethep ก่อนครับที่แนะนำวิธีใส่รูปครับ :thank1:เปลี่ยนเป็นยี่ห้ออะไรครับ..เบอร์เดิมใช่ไหม...ดีขึ้นชัดเจนไหมครับ.....
มันมีหลายตัวนะครับที่เลียนแบบ ดีบีเอ็ก .. แต่ตัวนี้มันถูกสุด....
ผมไม่เกี่ยงยี่ห้อครับ...ทีแรกว่าจะสั่งของช่างพร..มาหากล่องใส่เองหาหม้อแปลงเอง..คงสนุกดีแต่คิดดูแล้วราคามันจะเท่ากับซื้อพวกนี้ครับ :thank1:

ครอสตระกูล234xl ส่วนใหญ่ภายในจะเป็นวงจรที่คล้ายๆกันครับ แตกต่างกันตรงที่เกรดอุปกรณ์กับยี่ห้อและบางรุ่นจะเป็นอุปกรณ์ธรรมดาพวกRและCจะเป็นตัวใหญ่ แต่บางรุ่นจะเป็นชิปเหมือนกับตัวนี้แหละครับ ถ้าโมแล้วเสียงจะดีขึ้นครับ เบสแน่นขึ้น กลางแหลมจะชัดใสขึ้นครับ

• ระดับ 4
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2015, 16:30:54 น. »
 :D  ขอบคุณครับ...มั่นใจขึ้นเยอะเลยครับ....เรื่องโมฯให้ได้มาก่อนและมีเวลาก่อนครับ... :thank1:. :love2:

• ระดับ 4
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2015, 11:50:10 น. »
 ;D แสดงว่าตัวนี้ โม C ,R ไม่ได้ ได้แต่ IC ใช่ไหมครับ :drool:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2015, 13:47:55 น. »
พันกว่าบาทคิดอะไรมาก   ไม่ดีก็ถวายวัด

• ระดับ 3
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2015, 14:16:11 น. »
;D แสดงว่าตัวนี้ โม C ,R ไม่ได้ ได้แต่ IC ใช่ไหมครับ :drool:
ใช่ครับ  :th1:

• ระดับ 4
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2015, 16:18:17 น. »

พันกว่าบาทคิดอะไรมาก   ไม่ดีก็ถวายวัด
;D  ตอนบ่ายวันนี้ผมนั่งดูบิลหักสหกรณ์ออมทรัพย์ตัวเอง ยอดหักสองหมื่นเจ็ด เป็นเงินต้น(ใช้หนี้)ห้าพันกว่านอกนั้นเป็นดอกเบี้ยให้เขาเอาไปเฉยๆ ...เงินเดือนเหลือพอได้เติมน้ำมันไปโรงเรียน ค่าใช้จ่ายอื่นนอกนั้นเมียรับผิดชอบ.....ที่พูดนี่ไม่ได้โม้หรือมีอะไรเด้อ..ขออย่าให้พี่น้องเราคิดไปเป็นอื่นครับ...แค่สะท้อนใจในตัวเองอยู่คนเดียว...ยิ่งน้านพเมนต์ยิ่งเห็นเป็นจริง ...เป็นจริงตรงที่ว่า อย่าคิดมากนั่นล่ะครับ... ขอบคุณคุณ Prasert Nontsound indy ครับ

ออฟไลน์ เรารัก สารคาม

• *
  • HL#5DE2DA8A ครูภูม 7E8C2862
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2015, 16:49:40 น. »
 ;D  ตอนบ่ายวันนี้ผมนั่งดูบิลหักสหกรณ์ออมทรัพย์ตัวเอง ยอดหักสองหมื่นเจ็ด เป็นเงินต้น(ใช้หนี้)ห้าพันกว่านอกนั้นเป็นดอกเบี้ยให้เขาเอาไปเฉยๆ ...เงินเดือนเหลือพอได้เติมน้ำมันไปโรงเรียน ค่าใช้จ่ายอื่นนอกนั้นเมียรับผิดชอบ.....ที่พูดนี่ไม่ได้โม้หรือมีอะไรเด้อ..ขออย่าให้พี่น้องเราคิดไปเป็นอื่นครับ...แค่สะท้อนใจในตัวเองอยู่คนเดียว...ยิ่งน้านพเมนต์ยิ่งเห็นเป็นจริง ...เป็นจริงตรงที่ว่า อย่าคิดมากนั่นล่ะครับ... ขอบคุณคุณ Prasert Nontsound indy ครับ

คิดอะไรมากมายทิดจ่อย
ลองตรวจงูโล มาอาทิตย์ที่แล้ว
สถานะ. ปกติดีตอนนี้
เป็นหนี้อยู่ล้านสองเอง :cry:

• ระดับ 4
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2015, 21:25:35 น. »
คิดอะไรมากมายทิดจ่อย
ลองตรวจงูโล มาอาทิตย์ที่แล้ว
สถานะ. ปกติดีตอนนี้
เป็นหนี้อยู่ล้านสองเอง :cry:

;Dแหะๆ .. กะบ่อได้คิดเซ้า คิดแลง ดอกครับพอดีมันเห็นสลิป ใจกะเลยล่องลอยไปนำซือๆ....ขอบคุณที่ให้สติ...สู้ไปขอให้สุขภาพเฮาแข็งแรง กินเข่าแซบนอนหลับเนาะครับ :thank1: :thank1: