ผู้เขียน หัวข้อ: ลง eXtreme V2 เอาเพลงที่เป็น VCD AVI MPG มาจาก All in one มาเล่นแล้วไม่ยอมเล่น  (อ่าน 2627 ครั้ง)

zirbirdz

• บุคคลทั่วไป
เล่น Midi ได้

เล่นไฟล์ MV พิมพ์แล้วเจอ แต่พอกด Enter มันไม่ขึ้นมาเล่น แถมไม่มีอยู่ในคิวเพลงด้วยครับ

ขอบคุณมากๆสำหรับคำตอบ

ปล. All in one ที่ผมใช้อยู่ที่เล่นได้คือ 2.0.0.11 แต่ตั้งแต่ 2.0.0.19 เป็นอาการเดียวกันครับ

natjung

• บุคคลทั่วไป
Re: ลง eXtreme V2 เอาเพลงที่เป็น VCD AVI MPG มาจาก All in one มาเล่นแล้วไม่ยอมเล่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2008, 10:04:35 น. »
ให้ อัพเป็น V3.0.0.30 ล่าสุดก่อนนะครับ แล้วแจ้งรหัส Hardlock ของท่านด้วยครับ
เพื่อให้ง่าย ต่อการแนะนำ กาแก้ไขปัญหาครับ ::)