ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ใดก็ได้โปรดทราบครับ! ผมจะขอความกรุณาสมาชิกทุกๆท่าน ที่สามารถจัดรายชื่อเพลง จั  (อ่าน 2214 ครั้ง)

อ๊อต

• บุคคลทั่วไป
ผู้ใดก็ได้โปรดทราบครับ! ผมจะขอความกรุณาสมาชิกทุกๆท่าน ที่สามารถจัดรายชื่อเพลง จังหวะสามช่า จังหวะรำวง จังหวะหมอรำ จังหวะช้าๆ(ตอนรับประทานอาหาร เดี๋ยวจะสำลักเอา) ผมขอได้ไหมครับ(ถ้าเป็นไปได้ทำใน Excel เลยก็ได้จักขอบพระคุณมากๆๆๆๆๆๆๆ จะขอไปดับไฟปีวัวบ้า สงกรานต์ปีนี้ ที่นครสวรรค์ อำเภอชุมแสง คราบๆๆๆๆ เพราะดนตรีและจังหวะของชาว Extreme ของเราสามารถทำให้คนหยุดกินข้าวและวางแก้ว(หรือถือมาหน้าเวทีก็ได้) ต้องออกมา โยกซ้าย โยกขวา หน้าเวทีก่อนทุกทีไป (ผมเคยทำแล้ว) แม้ๆๆๆๆมันทนไม่ไหวจริงๆ ต้องออกมาสักหน่อย แม้ๆๆๆๆสงสารแต่ช่วยไม่ได้เพราะโปรแกรมของชาว Extreme มันแน่จริงๆๆๆๆ จาก อ๊อต Bangna ( Oot-Music 2009 ) ลูกศิษย์ อาจารย์ภูมิ

ออฟไลน์ เด็กเมืองน่าน

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#8C0CFE98 ชายเสรี
ในโปรแกรมคาราโอเกะ ลองพิมพ์ชื่อเพลงตามนี้ดูครับ

เพลงบรรเลง
บรรเลง
รำวง
ลำซิ่ง
หมอลำ
เปิดวง

ถ้าใช้เอ๊กตรีม จะพิเศษหน่อยครับ ใช้โหมดอิเล็กโทนเลยครับ เลือกได้ทุกจังหวะ จะเอาจังหวะไหนก็ได้ ได้หมดครับ

อ๊อต

ขอบคุณคราบๆๆๆ มีรายชื่อเพลงปะคราบ

อ๊อต

ใช้อยู่คราบๆ v-3-46 ครับผม!

อ๊อต

หมวดอิเล็คโทนบ่อค้อยเป็นคราบ พอมีคู่มือไหมครับ ไม่อยากไปรบกวนอาจารย์อะคราบ เดี๋ยวแกจะบนเอา (อ๊อตๆๆๆอะรายๆๆๆก็อาจารย์) อยากถามเพื่อนๆสมชิกบ้างอะคราบ จะได้โตสักที (อาจารย์เหนื่อยมามากแล้ว).....(ยังไม่ให้พักนะๆอาจารย์)ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555555555555555555555