ผู้เขียน หัวข้อ: ผมตืดตั้งโปรแกรมแล้วต้องส่งไฟล์ License.dat  (อ่าน 3522 ครั้ง)

lm_kittisak

• บุคคลทั่วไป
ผมตืดตั้งโปรแกรมแล้วต้องส่งไฟล์ License.dat
« เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2007, 14:00:11 น. »
ผมตืดตั้งโปรแกรมแล้วต้องส่งไฟล์ License.dat  แล้ว License.dat  เอามาจากตรงไหนครับ ผมเลยไม่กล้าโอนเงิน กลัวทำไม่ถูกครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ผมตืดตั้งโปรแกรมแล้วต้องส่งไฟล์ License.dat
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2007, 14:05:34 น. »
หลังจากที่ติดตั้งโปรแกรมแล้วให้เปิดโปรแกรมขึ้นมา
มันจะขึ้นหน้าลงทะเบียนให้ท่าน click ปุ่ม save เพื่อทำการ save ไฟล์ License.dat แล้วเอาไฟล์นี้แนบ
email ส่งมาที่ xmen_email@yahoo.com เมื่อผมได้รับ mail แล้วจะใช้ ไฟล์ License.dat  gen key ส่งไปให้ท่านครับ
เมื่อท่านได้รับ key แล้วให้เปิดโปรแกรมขึ้นมาแล้วเอา key ที่ได้ใส่ไปที่ช่อง License Key แล้ว click ปุ่มลงทะเบียน
โปรแกรมจะปิดไป ให้เปิดโปรแกรมขึ้นมาใหม่ ถ้า License Key ถูกต้องจะเข้าโปรแกรม จะไม่มีหน้าลงทะเบียนขึ้นมาครับ

ออฟไลน์ winai

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 440986D9 x-men
Re: ผมตืดตั้งโปรแกรมแล้วต้องส่งไฟล์ License.dat
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2007, 14:22:50 น. »
ส่วนผมนั่งรอ License อยู่ตั้งแต่ตอนเพลแล้วนะครับท่าน x-men
เช็คเมล์ด้วยนะ...ขอ..รับบ...จ้าวววว...นายยยยย....     

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2007, 14:26:17 น. »
ส่วนผมนั่งรอ License อยู่ตั้งแต่ตอนเพลแล้วนะครับท่าน x-men
เช็คเมล์ด้วยนะ...ขอ..รับบ...จ้าวววว...นายยยยย....     

ผมส่งไปให้แล้วนะครับสงสัย mail มันไปยังไม่ถึง
check ดูที่ PM ด้วยครับ

ออฟไลน์ winai

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 440986D9 x-men
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2007, 14:50:31 น. »
ได้แล้วครับ   ;D  ;D  ;D ขอบคุณครับ
แต่ผมคงกลับไปฉันเพลไม่ทันแล้วหละ.... สงสัยต้องแวะฉันเบียร์แถวๆนี้ก่อนซะแล้ว 555+

lm_kittisak

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2007, 21:59:34 น. »
ผมก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดีครับ(โง่ไปหน่อย)ขอแบบละเอียดทุกขั้นตอนเลยครับ ขอบพระคุณมากครับ

lm_kittisak

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2007, 10:46:40 น. »
ไม่มีใครตอบเลยหรอครับ ผมอยากเล่นมากเลยครับ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2007, 15:05:18 น. »
ลองทำตามนี้ดูนะครับ ไม่เข้าใจเข้ามาถามเป็นตอนๆก็ได้ครับ ใจเย็นๆครับรับรองว่าที่นี่ให้ความกระจ่างได้แน่นอนครับ
http://www.karaoke-soft.com/karaoke/extreme/doc/order/order.html