ผู้เขียน หัวข้อ: งานแต่งงาน..อีเล็คโทน..ลำซิ่ง+eXtreme+ป่นพิณไดฮาร์ด..อ.นาตาล จ.อุบลราชธานี  (อ่าน 4766 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มบ้านนา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • No. 6C8A361C (ลูกค้า ศิลปินหน้าวัด...อ.ไก่)
งานแต่งงาน..อีเล็คโทน..ลำซิ่ง+eXtreme+ป่นพิณไดฮาร์ด..อ.นาตาล จ.อุบลราชธานี
งานนี้มันส์จริงครับ....โดยทีมงานโชคชัยมิวสิค

คู่บ่าวสาว...ทั้งหล่อและสวยครับ

ญาติผู้ใหญ่..อวยพรเจ้าบ่าว..เจ้าสาว

งานนี้ นายก อบต.นาตาลร้องเพลงเปิดงาน...

เปิดวงหน้าเวทีมันส์ๆ

ต่อครับ

มืออีเล็คโทน...เล่นได้ถูกใจวัยโจ๋จริงๆครับ.

เบื้องหลังหัวหน้าทีมงานโชคชัยมิวสิค...

ขุมพลัง

หมอลำซิ่งฝ่ายชาย

ด้านหน้าเวทีหม่วนขนาด....

ฝรั่งยังอดไม่ได้ครับ...เต้นหน้าเวทีเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 2 มีนาคม 2010, 13:27:31 น. โดย มานพ »

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ม่วนหลายสุดๆ ย่าวๆ :th2:

ออฟไลน์ เก่งฐิติพรมิวสิค_hs6tre_

• ระดับ 5
  • *
  • 552F10E0/1299C922 (อ.ปู่ วัฒนาพงษ์)
 :happy: ลีลาสุดยอดเลยแด๊นเซอร์  :drool:

tukae

• บุคคลทั่วไป
แดนซ์ บ้านปลาค้าวนี่คักอีหลี... จั่งได๋ก่ะส่งบันทึกเสียงให้ฟังแหน่เด้อครับ

ออฟไลน์ พชรมิวสิค กรุ๊ป

• ระดับ 5
  • *
  • HL#2C8CA532 x-men
มักแล้วครับ...เต้นดีอีหลีครับ... :o^: :o^:

บะหมี่มิวสิค สมุทรปราการ

งานนี้มีหวัง..ทั้งจอคอมพ์ฯ หลอดไฟ มอนิเตอร์ มีหวัง..พังแน่ๆๆ  :happy: :happy:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
บ๊ะ งานแต่งแบบนี้ล่ะครับ หย่าวหมอลำ หางเครื่องกะคักขนาด เป็นตาจ้างมาเล่นในโรงแรมเนาะ

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
งานบ้านเฮามันต้องจั่งซี่จั่งสี่มวนเนาะ

ออฟไลน์ ต้นไม้บันเทิง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9EB9A6(หาย) HL#8FE6CE60(มิตรแท้ทีม)
ม่วนแต๊ ม่วนว่า เนาะ เอิ๊กๆๆ :happy:

• ระดับ 4
  • *
  • No. 6C8A361C (ลูกค้า ศิลปินหน้าวัด...อ.ไก่)
อ้างถึง
บ๊ะ งานแต่งแบบนี้ล่ะครับ หย่าวหมอลำ หางเครื่องกะคักขนาด เป็นตาจ้างมาเล่นในโรงแรมเนาะ

...ติดต่อได้เด้อครับท่านอาจารย์..เมาหนึ่งท่อนั่นแหล้ว.. :thank1:

sawatdee

เป็นตาม่วนน้อ    ดินไห่งกู๊บ

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
สงสารจอมอนิเตอร์เน๊าะ ฮูดังเสียเบิ๊ดดดดด  ;D

• ระดับ 4
  • *
 :thank1:ขอบคุณทุกแรงใจครับ... :thank1: