ผู้เขียน หัวข้อ: Extreme ระบบผ่อน ???  (อ่าน 7623 ครั้ง)

LPKTIP

• บุคคลทั่วไป
Re: Extreme ระบบผ่อน ???
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 31 มีนาคม 2010, 19:12:56 น. »
ผมก็อยากผ่อนเหมือนกันแต่คงไม่ได้หรอกเพราะไม่มีอะไรค้ำประกันว่าคุณจะจ่ายส่วนที่เหลือรึเปล่า
แต่ทางออกมันก็มีคือทำให้มันไปอยู่ในระบบผ่อนชำระที่ถูกต้องก็น่าจะได้ แต่ต้องล็อคระบบให้มันหมดอายุถ้าคุณไม่จ่ายส่วนที่เหลือ
--แล้วใครจะเริ่มทำล่ะครับ ถ้าทำได้คงจะมีสมาชิกเพิ่มขึ้นแบบโอเวอแน่ๆๆๆๆๆ :th2: :o^: :thank1:

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 31 มีนาคม 2010, 19:53:13 น. »
ผมก็อยากผ่อนเหมือนกันแต่คงไม่ได้หรอกเพราะไม่มีอะไรค้ำประกันว่าคุณจะจ่ายส่วนที่เหลือรึเปล่า
แต่ทางออกมันก็มีคือทำให้มันไปอยู่ในระบบผ่อนชำระที่ถูกต้องก็น่าจะได้ แต่ต้องล็อคระบบให้มันหมดอายุถ้าคุณไม่จ่ายส่วนที่เหลือ
--แล้วใครจะเริ่มทำล่ะครับ ถ้าทำได้คงจะมีสมาชิกเพิ่มขึ้นแบบโอเวอแน่ๆๆๆๆๆ :th2: :o^: :thank1:

ท่านอยู่จังหวัดอะไรครับ เผื่อตัวแทนในเขตจะสามารถจัดการให้ได้
ถ้าไม่มีอะไรจะค้ำประกัน ก็เอาทะเบียนมอเตอร์ไซค์มาค้ำก็ได้นี่ครับ
แล้วก็เอาตัวรถมาจอดไว้ด้วย อิอิ แล้วก็ทำสัญญาผ่อนก็โอเคครับ. ;D

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL4C9D39B0(X-men)
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 31 มีนาคม 2010, 20:04:39 น. »
วันเสาร์นี้มารับของที่พนมไพรได้ไหมครับ  พอดีรถอีเขียวจอดไว้เฉย ๆ หนึ่งสัปดาห์มีปัญหาครับ  สงสัยงอนอีกแล้วครับ  น้ำมันเครื่องซึม แอร์ไม่เย็น  ต้องซ่อมรถก่อนครับ  ไม่มีเวลาเลยครับ  มหากับพนมไพรห่างกันไม่ไกลนี่ครับ  อีเขียวผมแปลกครับ  ขับพาไปไหนไปได้หมดไม่เสีย  แต่จอดทีไรเกินสองวัน  มีอันต้องได้พบหมอทุกที เหอะ ๆๆๆ
กำหนดการเริ่มกี่โมงจะได้ไปถูก ทันเวลา พอดี ตาแบท ก็เหลือร้าย โพสทิ้งไว้ให้คนฉงนซะงั้นแหละ